พรีฟิกซ์
ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ 7.0% 7000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 1 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (1-2) ถึง (3-4) | 1.00% | 1000 |
| T6 | 10 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (5-7) ถึง (7-10) | 1.00% | 1000 |
| T5 | 19 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (11-16) ถึง (17-23) | 1.00% | 1000 |
| T4 | 38 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (24-35) ถึง (36-53) | 1.00% | 1000 |
| T3 | 48 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (40-60) ถึง (61-92) | 1.00% | 1000 |
| T2 | 63 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (64-97) ถึง (98-145) | 1.00% | 1000 |
| T1 | 74 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (101-151) ถึง (152-220) | 1.00% | 1000 |
ค่าเกราะ +# อัตราการหลบหลีก +# เกราะ การหลบหลีก 7.0% 7000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 1 | ค่าเกราะ +(9-16) อัตราการหลบหลีก +(6-10) | 1.00% | 1000 |
| T6 | 16 | ค่าเกราะ +(17-46) อัตราการหลบหลีก +(11-41) | 1.00% | 1000 |
| T5 | 33 | ค่าเกราะ +(47-71) อัตราการหลบหลีก +(42-64) | 1.00% | 1000 |
| T4 | 46 | ค่าเกราะ +(72-85) อัตราการหลบหลีก +(65-78) | 1.00% | 1000 |
| T3 | 54 | ค่าเกราะ +(86-102) อัตราการหลบหลีก +(79-94) | 1.00% | 1000 |
| T2 | 60 | ค่าเกราะ +(103-127) อัตราการหลบหลีก +(95-119) | 1.00% | 1000 |
| T1 | 65 | ค่าเกราะ +(128-149) อัตราการหลบหลีก +(120-141) | 1.00% | 1000 |
พลังชีวิตสูงสุด +# พลังชีวิต 11.0% 11000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T11 | 1 | พลังชีวิตสูงสุด +(10-19) | 1.00% | 1000 |
| T10 | 6 | พลังชีวิตสูงสุด +(20-29) | 1.00% | 1000 |
| T9 | 16 | พลังชีวิตสูงสุด +(30-39) | 1.00% | 1000 |
| T8 | 24 | พลังชีวิตสูงสุด +(40-59) | 1.00% | 1000 |
| T7 | 33 | พลังชีวิตสูงสุด +(60-69) | 1.00% | 1000 |
| T6 | 38 | พลังชีวิตสูงสุด +(70-84) | 1.00% | 1000 |
| T5 | 46 | พลังชีวิตสูงสุด +(85-99) | 1.00% | 1000 |
| T4 | 54 | พลังชีวิตสูงสุด +(100-119) | 1.00% | 1000 |
| T3 | 60 | พลังชีวิตสูงสุด +(120-149) | 1.00% | 1000 |
| T2 | 65 | พลังชีวิตสูงสุด +(150-174) | 1.00% | 1000 |
| T1 | 70 | พลังชีวิตสูงสุด +(175-189) | 1.00% | 1000 |
เพิ่มโอกาสบล็อค #% 3.0% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 1 | เพิ่มโอกาสบล็อค (15-19)% | 1.00% | 1000 |
| T2 | 33 | เพิ่มโอกาสบล็อค (20-24)% | 1.00% | 1000 |
| T1 | 65 | เพิ่มโอกาสบล็อค (25-30)% | 1.00% | 1000 |
เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก #% เกราะ การหลบหลีก 8.0% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (15-26)% | 1.00% | 1000 |
| T7 | 16 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (27-42)% | 1.00% | 1000 |
| T6 | 33 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (43-55)% | 1.00% | 1000 |
| T5 | 46 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (56-67)% | 1.00% | 1000 |
| T4 | 54 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (68-79)% | 1.00% | 1000 |
| T3 | 60 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (80-91)% | 1.00% | 1000 |
| T2 | 65 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (92-100)% | 1.00% | 1000 |
| T1 | 75 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (101-110)% | 1.00% | 1000 |
เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก #% ความยากในการติดสถานะ สตัน +# 6.0% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 10 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (6-13)% ความยากในการติดสถานะ สตัน +(8-13) | 1.00% | 1000 |
| T5 | 19 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (14-20)% ความยากในการติดสถานะ สตัน +(14-24) | 1.00% | 1000 |
| T4 | 38 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (21-26)% ความยากในการติดสถานะ สตัน +(25-40) | 1.00% | 1000 |
| T3 | 48 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (27-32)% ความยากในการติดสถานะ สตัน +(41-63) | 1.00% | 1000 |
| T2 | 63 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (33-38)% ความยากในการติดสถานะ สตัน +(64-94) | 1.00% | 1000 |
| T1 | 74 | เพิ่มค่าเกราะและการหลบหลีก (39-42)% ความยากในการติดสถานะ สตัน +(95-136) | 1.00% | 1000 |
เอสเซนส์
พลังชีวิตสูงสุด +# พลังชีวิต
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 16 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(30-39) Lesser Essence of the Body |
| T2 | 46 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(85-99) Essence of the Body |
| T1 | 54 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(100-119) Greater Essence of the Body |
โลหะเจือ
ม็อดแฝงวาล์
ลูกแก้วสังเวยของโคเปค
ซัฟฟิกซ์
Dexterity +# ค่าคุณสมบัติ 4.0% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Dexterity +(5-8) | 0.50% | 500 |
| T7 | 11 | Dexterity +(9-12) | 0.50% | 500 |
| T6 | 22 | Dexterity +(13-16) | 0.50% | 500 |
| T5 | 33 | Dexterity +(17-20) | 0.50% | 500 |
| T4 | 44 | Dexterity +(21-24) | 0.50% | 500 |
| T3 | 55 | Dexterity +(25-27) | 0.50% | 500 |
| T2 | 66 | Dexterity +(28-30) | 0.50% | 500 |
| T1 | 74 | Dexterity +(31-33) | 0.50% | 500 |
Strength +# ค่าคุณสมบัติ 4.0% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Strength +(5-8) | 0.50% | 500 |
| T7 | 11 | Strength +(9-12) | 0.50% | 500 |
| T6 | 22 | Strength +(13-16) | 0.50% | 500 |
| T5 | 33 | Strength +(17-20) | 0.50% | 500 |
| T4 | 44 | Strength +(21-24) | 0.50% | 500 |
| T3 | 55 | Strength +(25-27) | 0.50% | 500 |
| T2 | 66 | Strength +(28-30) | 0.50% | 500 |
| T1 | 74 | Strength +(31-33) | 0.50% | 500 |
ความยากในการติดสถานะ สตัน +# 8.0% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(6-11) | 0.80% | 800 |
| T9 | 8 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(12-29) | 0.80% | 800 |
| T8 | 15 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(30-49) | 0.80% | 800 |
| T7 | 22 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(50-72) | 0.80% | 800 |
| T6 | 29 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(73-97) | 0.80% | 800 |
| T5 | 36 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(98-124) | 0.80% | 800 |
| T4 | 45 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(125-163) | 0.80% | 800 |
| T3 | 54 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(164-206) | 0.80% | 800 |
| T2 | 63 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(207-253) | 0.80% | 800 |
| T1 | 72 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(254-304) | 0.80% | 800 |
ค่าเกราะ +#% ส่งผลต่อความเสียหาย ธาตุ ที่ได้รับเช่นกัน เกราะ ธาตุ 3.0% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | ค่าเกราะ +(14-19)% ส่งผลต่อความเสียหาย ธาตุ ที่ได้รับเช่นกัน | 0.50% | 500 |
| T5 | 16 | ค่าเกราะ +(20-25)% ส่งผลต่อความเสียหาย ธาตุ ที่ได้รับเช่นกัน | 0.50% | 500 |
| T4 | 36 | ค่าเกราะ +(26-31)% ส่งผลต่อความเสียหาย ธาตุ ที่ได้รับเช่นกัน | 0.50% | 500 |
| T3 | 48 | ค่าเกราะ +(32-37)% ส่งผลต่อความเสียหาย ธาตุ ที่ได้รับเช่นกัน | 0.50% | 500 |
| T2 | 66 | ค่าเกราะ +(38-43)% ส่งผลต่อความเสียหาย ธาตุ ที่ได้รับเช่นกัน | 0.50% | 500 |
| T1 | 81 | ค่าเกราะ +(44-50)% ส่งผลต่อความเสียหาย ธาตุ ที่ได้รับเช่นกัน | 0.50% | 500 |
ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +#% ธาตุ น้ำแข็ง ค่าต้านทาน 8.0% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(6-10)% | 1.00% | 1000 |
| T7 | 14 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(11-15)% | 1.00% | 1000 |
| T6 | 26 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(16-20)% | 1.00% | 1000 |
| T5 | 38 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(21-25)% | 1.00% | 1000 |
| T4 | 50 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(26-30)% | 1.00% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(31-35)% | 1.00% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(36-40)% | 1.00% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(41-45)% | 1.00% | 1000 |
ค่าต้านทาน ไฟ +#% ธาตุ ไฟ ค่าต้านทาน 8.0% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน ไฟ +(6-10)% | 1.00% | 1000 |
| T7 | 12 | ค่าต้านทาน ไฟ +(11-15)% | 1.00% | 1000 |
| T6 | 24 | ค่าต้านทาน ไฟ +(16-20)% | 1.00% | 1000 |
| T5 | 36 | ค่าต้านทาน ไฟ +(21-25)% | 1.00% | 1000 |
| T4 | 48 | ค่าต้านทาน ไฟ +(26-30)% | 1.00% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน ไฟ +(31-35)% | 1.00% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน ไฟ +(36-40)% | 1.00% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน ไฟ +(41-45)% | 1.00% | 1000 |
ค่าต้านทาน สายฟ้า +#% ธาตุ สายฟ้า ค่าต้านทาน 8.0% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(6-10)% | 1.00% | 1000 |
| T7 | 13 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(11-15)% | 1.00% | 1000 |
| T6 | 25 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(16-20)% | 1.00% | 1000 |
| T5 | 37 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(21-25)% | 1.00% | 1000 |
| T4 | 49 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(26-30)% | 1.00% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(31-35)% | 1.00% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(36-40)% | 1.00% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(41-45)% | 1.00% | 1000 |
ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ #% ของ อัตราการหลบหลีก การหลบหลีก 3.0% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (8-11)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.50% | 500 |
| T5 | 16 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (12-14)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.50% | 500 |
| T4 | 36 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (15-17)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.50% | 500 |
| T3 | 48 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (18-20)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.50% | 500 |
| T2 | 66 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (21-23)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.50% | 500 |
| T1 | 81 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (24-26)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.50% | 500 |
ค่าต้านทาน เคออส +#% เคออส ค่าต้านทาน 1.5% 1500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 16 | ค่าต้านทาน เคออส +(4-7)% | 0.25% | 250 |
| T5 | 30 | ค่าต้านทาน เคออส +(8-11)% | 0.25% | 250 |
| T4 | 44 | ค่าต้านทาน เคออส +(12-15)% | 0.25% | 250 |
| T3 | 56 | ค่าต้านทาน เคออส +(16-19)% | 0.25% | 250 |
| T2 | 68 | ค่าต้านทาน เคออส +(20-23)% | 0.25% | 250 |
| T1 | 81 | ค่าต้านทาน เคออส +(24-27)% | 0.25% | 250 |
ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ #% 4.0% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 24 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 15% | 0.80% | 800 |
| T4 | 32 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 20% | 0.80% | 800 |
| T3 | 40 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 25% | 0.80% | 800 |
| T2 | 52 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 30% | 0.80% | 800 |
| T1 | 60 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 35% | 0.80% | 800 |
การปะทะที่คุณได้รับ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล ลดลง #% ความเสียหาย คริติคอล 4.0% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 33 | การปะทะที่คุณได้รับ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล ลดลง (21-27)% | 0.80% | 800 |
| T4 | 45 | การปะทะที่คุณได้รับ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล ลดลง (28-34)% | 0.80% | 800 |
| T3 | 58 | การปะทะที่คุณได้รับ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล ลดลง (35-41)% | 0.80% | 800 |
| T2 | 69 | การปะทะที่คุณได้รับ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล ลดลง (42-47)% | 0.80% | 800 |
| T1 | 81 | การปะทะที่คุณได้รับ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล ลดลง (48-54)% | 0.80% | 800 |
ค่าต้านทาน เคออส สูงสุด +#% เคออส ค่าต้านทาน 0.37% 375
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 68 | ค่าต้านทาน เคออส สูงสุด +1% | 0.12% | 125 |
| T2 | 75 | ค่าต้านทาน เคออส สูงสุด +2% | 0.12% | 125 |
| T1 | 81 | ค่าต้านทาน เคออส สูงสุด +3% | 0.12% | 125 |
ค่าต้านทาน น้ำแข็ง สูงสุด +#% ธาตุ น้ำแข็ง ค่าต้านทาน 0.75% 750
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 68 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง สูงสุด +1% | 0.25% | 250 |
| T2 | 75 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง สูงสุด +2% | 0.25% | 250 |
| T1 | 81 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง สูงสุด +3% | 0.25% | 250 |
ค่าต้านทาน ไฟ สูงสุด +#% ธาตุ ไฟ ค่าต้านทาน 0.75% 750
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 68 | ค่าต้านทาน ไฟ สูงสุด +1% | 0.25% | 250 |
| T2 | 75 | ค่าต้านทาน ไฟ สูงสุด +2% | 0.25% | 250 |
| T1 | 81 | ค่าต้านทาน ไฟ สูงสุด +3% | 0.25% | 250 |
ค่าต้านทาน สายฟ้า สูงสุด +#% ธาตุ สายฟ้า ค่าต้านทาน 0.75% 750
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 68 | ค่าต้านทาน สายฟ้า สูงสุด +1% | 0.25% | 250 |
| T2 | 75 | ค่าต้านทาน สายฟ้า สูงสุด +2% | 0.25% | 250 |
| T1 | 81 | ค่าต้านทาน สายฟ้า สูงสุด +3% | 0.25% | 250 |
ค่าต้านทาน ทุกธาตุ สูงสุด +#% ธาตุ ไฟ น้ำแข็ง สายฟ้า 0.25% 250
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T2 | 75 | ค่าต้านทาน ทุกธาตุ สูงสุด +1% | 0.12% | 125 |
| T1 | 81 | ค่าต้านทาน ทุกธาตุ สูงสุด +2% | 0.12% | 125 |
สามานย์
เอสเซนส์
ค่าต้านทาน ไฟ +#% ธาตุ ไฟ ค่าต้านทาน
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 12 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(11-15)% Lesser Essence of Insulation |
| T2 | 36 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(21-25)% Essence of Insulation |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(31-35)% Greater Essence of Insulation |
ค่าต้านทาน สายฟ้า +#% ธาตุ สายฟ้า ค่าต้านทาน
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 13 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(11-15)% Lesser Essence of Grounding |
| T2 | 37 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(21-25)% Essence of Grounding |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(31-35)% Greater Essence of Grounding |
ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +#% ธาตุ น้ำแข็ง ค่าต้านทาน
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 14 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(11-15)% Lesser Essence of Thawing |
| T2 | 38 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(21-25)% Essence of Thawing |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(31-35)% Greater Essence of Thawing |
ค่าต้านทาน เคออส +#% เคออส ค่าต้านทาน
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 16 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(4-7)% Lesser Essence of Ruin |
| T2 | 30 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(8-11)% Essence of Ruin |
| T1 | 56 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(16-19)% Greater Essence of Ruin |