0.5.5e
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | เพิ่มความเสียหาย เวท (25-34)% | 1.2% | 1000 |
| T5 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เวท (35-44)% | 1.2% | 1000 |
| T4 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เวท (45-54)% | 1.2% | 1000 |
| T3 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เวท (55-64)% | 0.71% | 600 |
| T2 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เวท (65-74)% | 0.47% | 400 |
| T1 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เวท (75-89)% | 0.24% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T11 | 1 | มานาสูงสุด +(10-14) | 1.2% | 1000 |
| T10 | 6 | มานาสูงสุด +(15-24) | 1.2% | 1000 |
| T9 | 16 | มานาสูงสุด +(25-34) | 1.2% | 1000 |
| T8 | 25 | มานาสูงสุด +(35-54) | 1.2% | 1000 |
| T7 | 33 | มานาสูงสุด +(55-64) | 1.2% | 1000 |
| T6 | 38 | มานาสูงสุด +(65-79) | 1.2% | 1000 |
| T5 | 46 | มานาสูงสุด +(80-89) | 1.2% | 1000 |
| T4 | 54 | มานาสูงสุด +(90-104) | 1.2% | 1000 |
| T3 | 60 | มานาสูงสุด +(105-124) | 1.2% | 1000 |
| T2 | 65 | มานาสูงสุด +(125-149) | 1.2% | 1000 |
| T1 | 70 | มานาสูงสุด +(150-164) | 1.2% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | โล่พลังงานสูงสุด +(10-17) | 1.2% | 1000 |
| T9 | 8 | โล่พลังงานสูงสุด +(18-24) | 1.2% | 1000 |
| T8 | 16 | โล่พลังงานสูงสุด +(25-30) | 1.2% | 1000 |
| T7 | 25 | โล่พลังงานสูงสุด +(31-35) | 1.2% | 1000 |
| T6 | 33 | โล่พลังงานสูงสุด +(36-41) | 1.2% | 1000 |
| T5 | 46 | โล่พลังงานสูงสุด +(42-47) | 1.2% | 1000 |
| T4 | 54 | โล่พลังงานสูงสุด +(48-60) | 1.2% | 1000 |
| T3 | 60 | โล่พลังงานสูงสุด +(61-73) | 1.2% | 1000 |
| T2 | 65 | โล่พลังงานสูงสุด +(74-80) | 1.2% | 1000 |
| T1 | 70 | โล่พลังงานสูงสุด +(81-90) | 1.2% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 2 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (25-34)% | 0.59% | 500 |
| T5 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (35-44)% | 0.59% | 500 |
| T4 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (45-54)% | 0.59% | 500 |
| T3 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (55-64)% | 0.47% | 400 |
| T2 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (65-74)% | 0.35% | 300 |
| T1 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (75-89)% | 0.24% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 2 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (25-34)% | 0.59% | 500 |
| T5 | 8 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (35-44)% | 0.59% | 500 |
| T4 | 16 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (45-54)% | 0.59% | 500 |
| T3 | 33 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (55-64)% | 0.47% | 400 |
| T2 | 46 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (65-74)% | 0.35% | 300 |
| T1 | 60 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (75-89)% | 0.24% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 2 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (25-34)% | 0.59% | 500 |
| T5 | 8 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (35-44)% | 0.59% | 500 |
| T4 | 16 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (45-54)% | 0.59% | 500 |
| T3 | 33 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (55-64)% | 0.47% | 400 |
| T2 | 46 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (65-74)% | 0.35% | 300 |
| T1 | 60 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (75-89)% | 0.24% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 2 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (25-34)% | 0.59% | 500 |
| T5 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (35-44)% | 0.59% | 500 |
| T4 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (45-54)% | 0.59% | 500 |
| T3 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (55-64)% | 0.47% | 400 |
| T2 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (65-74)% | 0.35% | 300 |
| T1 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (75-89)% | 0.24% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 2 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (25-34)% | 0.59% | 500 |
| T5 | 8 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (35-44)% | 0.59% | 500 |
| T4 | 16 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (45-54)% | 0.59% | 500 |
| T3 | 33 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (55-64)% | 0.47% | 400 |
| T2 | 46 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (65-74)% | 0.35% | 300 |
| T1 | 60 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (75-89)% | 0.24% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 2 | เพิ่มโล่พลังงาน (15-26)% | 1.2% | 1000 |
| T6 | 16 | เพิ่มโล่พลังงาน (27-42)% | 1.2% | 1000 |
| T5 | 33 | เพิ่มโล่พลังงาน (43-55)% | 1.2% | 1000 |
| T4 | 46 | เพิ่มโล่พลังงาน (56-67)% | 1.2% | 1000 |
| T3 | 54 | เพิ่มโล่พลังงาน (68-79)% | 1.2% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มโล่พลังงาน (80-91)% | 1.2% | 1000 |
| T1 | 65 | เพิ่มโล่พลังงาน (92-100)% | 1.2% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | เพิ่มโล่พลังงาน (6-13)% มานาสูงสุด +(6-8) | 1.2% | 1000 |
| T5 | 16 | เพิ่มโล่พลังงาน (14-20)% มานาสูงสุด +(9-16) | 1.2% | 1000 |
| T4 | 33 | เพิ่มโล่พลังงาน (21-26)% มานาสูงสุด +(17-20) | 1.2% | 1000 |
| T3 | 46 | เพิ่มโล่พลังงาน (27-32)% มานาสูงสุด +(21-26) | 1.2% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มโล่พลังงาน (33-38)% มานาสูงสุด +(27-32) | 1.2% | 1000 |
| T1 | 78 | เพิ่มโล่พลังงาน (39-42)% มานาสูงสุด +(33-39) | 1.2% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เพิ่มความเสียหาย เวท (35-44)% Lesser Essence of Sorcery |
| T2 | 33 | - | เพิ่มความเสียหาย เวท (55-64)% Essence of Sorcery |
| T1 | 60 | - | เพิ่มความเสียหาย เวท (75-89)% Greater Essence of Sorcery |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Intelligence +(5-8) | 1.2% | 1000 |
| T7 | 11 | Intelligence +(9-12) | 1.2% | 1000 |
| T6 | 22 | Intelligence +(13-16) | 1.2% | 1000 |
| T5 | 33 | Intelligence +(17-20) | 1.2% | 1000 |
| T4 | 44 | Intelligence +(21-24) | 1.2% | 1000 |
| T3 | 55 | Intelligence +(25-27) | 1.2% | 1000 |
| T2 | 66 | Intelligence +(28-30) | 1.2% | 1000 |
| T1 | 74 | Intelligence +(31-33) | 1.2% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (10-19)% | 1.2% | 1000 |
| T5 | 18 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (20-29)% | 1.2% | 1000 |
| T4 | 29 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (30-39)% | 1.2% | 1000 |
| T3 | 42 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (40-49)% | 1.2% | 1000 |
| T2 | 55 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (50-59)% | 1.2% | 1000 |
| T1 | 79 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (60-69)% | 1.2% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (9-12)% | 1.2% | 1000 |
| T5 | 15 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (13-16)% | 1.2% | 1000 |
| T4 | 30 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (17-20)% | 1.2% | 1000 |
| T3 | 45 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (21-24)% | 1.2% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (25-28)% | 1.2% | 1000 |
| T1 | 70 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (29-32)% | 0.59% | 500 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 8 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (10-14)% | 1.2% | 1000 |
| T4 | 21 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (15-19)% | 1.2% | 1000 |
| T3 | 30 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (20-24)% | 1.2% | 1000 |
| T2 | 44 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (25-29)% | 0.59% | 500 |
| T1 | 59 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (30-34)% | 0.29% | 250 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T2 | 10 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +1 | 0.59% | 500 |
| T1 | 41 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +2 | 0.29% | 250 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 11 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (27-33)% | 1.2% | 1000 |
| T4 | 21 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (34-39)% | 1.2% | 1000 |
| T3 | 28 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (40-46)% | 1.2% | 1000 |
| T2 | 41 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (47-53)% | 0.59% | 500 |
| T1 | 59 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (54-59)% | 0.29% | 250 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 24 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 15% | 0.94% | 800 |
| T4 | 32 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 20% | 0.94% | 800 |
| T3 | 40 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 25% | 0.94% | 800 |
| T2 | 52 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 30% | 0.94% | 800 |
| T1 | 60 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 35% | 0.94% | 800 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 48 | เพิ่มความเร็วในการ รีชาร์จโล่พลังงาน (16-19)% | 1.2% | 1000 |
| T2 | 66 | เพิ่มความเร็วในการ รีชาร์จโล่พลังงาน (20-23)% | 1.2% | 1000 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเร็วในการ รีชาร์จโล่พลังงาน (24-27)% | 1.2% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 12 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(11-15)% Lesser Essence of Insulation |
| T2 | 36 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(21-25)% Essence of Insulation |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(31-35)% Greater Essence of Insulation |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 13 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(11-15)% Lesser Essence of Grounding |
| T2 | 37 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(21-25)% Essence of Grounding |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(31-35)% Greater Essence of Grounding |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 14 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(11-15)% Lesser Essence of Thawing |
| T2 | 38 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(21-25)% Essence of Thawing |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(31-35)% Greater Essence of Thawing |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 15 | - | เพิ่มความเร็วในการร่าย (13-16)% Lesser Essence of Alacrity |
| T2 | 30 | - | เพิ่มความเร็วในการร่าย (17-20)% Essence of Alacrity |
| T1 | 60 | - | เพิ่มความเร็วในการร่าย (25-28)% Greater Essence of Alacrity |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 16 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(4-7)% Lesser Essence of Ruin |
| T2 | 30 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(8-11)% Essence of Ruin |
| T1 | 56 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(16-19)% Greater Essence of Ruin |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 21 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (34-39)% Lesser Essence of Seeking |
| T2 | 28 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (40-46)% Essence of Seeking |
| T1 | 41 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (47-53)% Greater Essence of Seeking |