พรีฟิกซ์
เพิ่มความเสียหาย กายภาพ #% ความเสียหาย กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (40-49)% | - | |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (50-64)% | - | |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (65-84)% | - | |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (85-109)% | - | |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (110-134)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (135-154)% | - | |
| T2 | 75 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (155-169)% | - | |
| T1 | 82 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (170-179)% | - |
เพิ่มความเสียหาย เวท #% ความเสียหาย นักเวท 3.8% 4350
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเสียหาย เวท (25-34)% | 0.87% | 1000 |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เวท (35-44)% | 0.87% | 1000 |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เวท (45-54)% | 0.87% | 1000 |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เวท (55-64)% | 0.52% | 600 |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เวท (65-74)% | 0.35% | 400 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เวท (75-89)% | 0.17% | 200 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย เวท (90-104)% | 0.09% | 100 |
| T1 | 80 | เพิ่มความเสียหาย เวท (105-119)% | 0.04% | 50 |
มานาสูงสุด +# มานา 9.6% 11000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T11 | 1 | มานาสูงสุด +(10-14) | 0.87% | 1000 |
| T10 | 6 | มานาสูงสุด +(15-24) | 0.87% | 1000 |
| T9 | 16 | มานาสูงสุด +(25-34) | 0.87% | 1000 |
| T8 | 25 | มานาสูงสุด +(35-54) | 0.87% | 1000 |
| T7 | 33 | มานาสูงสุด +(55-64) | 0.87% | 1000 |
| T6 | 38 | มานาสูงสุด +(65-79) | 0.87% | 1000 |
| T5 | 46 | มานาสูงสุด +(80-89) | 0.87% | 1000 |
| T4 | 54 | มานาสูงสุด +(90-104) | 0.87% | 1000 |
| T3 | 60 | มานาสูงสุด +(105-124) | 0.87% | 1000 |
| T2 | 65 | มานาสูงสุด +(125-149) | 0.87% | 1000 |
| T1 | 70 | มานาสูงสุด +(150-164) | 0.87% | 1000 |
เสริมความเสียหาย กายภาพ (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (1-2) ถึง (4-5) | - | |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (4-6) ถึง (7-11) | - | |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (6-9) ถึง (11-16) | - | |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (8-12) ถึง (14-21) | - | |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (10-15) ถึง (18-26) | - | |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (13-20) ถึง (23-35) | - | |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (16-24) ถึง (28-42) | - | |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (21-31) ถึง (36-53) | - | |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (26-39) ถึง (44-66) | - |
เพิ่มความเสียหาย เคออส #% ความเสียหาย เคออส 2.2% 2550
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (25-34)% | 0.44% | 500 |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (35-44)% | 0.44% | 500 |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (45-54)% | 0.44% | 500 |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (55-64)% | 0.35% | 400 |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (65-74)% | 0.26% | 300 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (75-89)% | 0.17% | 200 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (90-104)% | 0.09% | 100 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (105-119)% | 0.04% | 50 |
เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง #% ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง 2.2% 2550
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (25-34)% | 0.44% | 500 |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (35-44)% | 0.44% | 500 |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (45-54)% | 0.44% | 500 |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (55-64)% | 0.35% | 400 |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (65-74)% | 0.26% | 300 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (75-89)% | 0.17% | 200 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (90-104)% | 0.09% | 100 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (105-119)% | 0.04% | 50 |
เพิ่มความเสียหาย ไฟ #% ความเสียหาย ธาตุ ไฟ 2.2% 2550
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (25-34)% | 0.44% | 500 |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (35-44)% | 0.44% | 500 |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (45-54)% | 0.44% | 500 |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (55-64)% | 0.35% | 400 |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (65-74)% | 0.26% | 300 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (75-89)% | 0.17% | 200 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (90-104)% | 0.09% | 100 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (105-119)% | 0.04% | 50 |
เพิ่มความเสียหาย เวท #% มานาสูงสุด +# มานา ความเสียหาย นักเวท 3.8% 4300
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 2 | เพิ่มความเสียหาย เวท (15-19)% มานาสูงสุด +(17-20) | 0.87% | 1000 |
| T6 | 11 | เพิ่มความเสียหาย เวท (20-24)% มานาสูงสุด +(21-24) | 0.87% | 1000 |
| T5 | 23 | เพิ่มความเสียหาย เวท (25-29)% มานาสูงสุด +(25-28) | 0.87% | 1000 |
| T4 | 38 | เพิ่มความเสียหาย เวท (30-34)% มานาสูงสุด +(29-33) | 0.52% | 600 |
| T3 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เวท (35-39)% มานาสูงสุด +(34-37) | 0.35% | 400 |
| T2 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เวท (40-44)% มานาสูงสุด +(38-41) | 0.17% | 200 |
| T1 | 80 | เพิ่มความเสียหาย เวท (45-49)% มานาสูงสุด +(42-45) | 0.09% | 100 |
เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ #% ความเสียหาย กายภาพ 2.2% 2550
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (25-34)% | 0.44% | 500 |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (35-44)% | 0.44% | 500 |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (45-54)% | 0.44% | 500 |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (55-64)% | 0.35% | 400 |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (65-74)% | 0.26% | 300 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (75-89)% | 0.17% | 200 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (90-104)% | 0.09% | 100 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (105-119)% | 0.04% | 50 |
เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า #% ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า 2.2% 2550
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (25-34)% | 0.44% | 500 |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (35-44)% | 0.44% | 500 |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (45-54)% | 0.44% | 500 |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (55-64)% | 0.35% | 400 |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (65-74)% | 0.26% | 300 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (75-89)% | 0.17% | 200 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (90-104)% | 0.09% | 100 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (105-119)% | 0.04% | 50 |
เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ #% ความเสียหาย ธาตุ ไฟ น้ำแข็ง
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 4 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (19-35)% | - | |
| T5 | 16 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (36-52)% | - | |
| T4 | 33 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (53-62)% | - | |
| T3 | 46 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (63-72)% | - | |
| T2 | 60 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (73-86)% | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (87-100)% | - |
นำความเสียหาย #% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง 2.6% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | นำความเสียหาย (13-15)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | 0.44% | 500 |
| T5 | 16 | นำความเสียหาย (16-18)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | 0.44% | 500 |
| T4 | 33 | นำความเสียหาย (19-21)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | 0.44% | 500 |
| T3 | 46 | นำความเสียหาย (22-24)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | 0.44% | 500 |
| T2 | 60 | นำความเสียหาย (25-27)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | 0.44% | 500 |
| T1 | 80 | นำความเสียหาย (28-30)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | 0.44% | 500 |
นำความเสียหาย #% ไปเสริมเป็น ไฟ ความเสียหาย ธาตุ ไฟ 2.6% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | นำความเสียหาย (13-15)% ไปเสริมเป็น ไฟ | 0.44% | 500 |
| T5 | 16 | นำความเสียหาย (16-18)% ไปเสริมเป็น ไฟ | 0.44% | 500 |
| T4 | 33 | นำความเสียหาย (19-21)% ไปเสริมเป็น ไฟ | 0.44% | 500 |
| T3 | 46 | นำความเสียหาย (22-24)% ไปเสริมเป็น ไฟ | 0.44% | 500 |
| T2 | 60 | นำความเสียหาย (25-27)% ไปเสริมเป็น ไฟ | 0.44% | 500 |
| T1 | 80 | นำความเสียหาย (28-30)% ไปเสริมเป็น ไฟ | 0.44% | 500 |
นำความเสียหาย #% ไปเสริมเป็น สายฟ้า ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า 2.6% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | นำความเสียหาย (13-15)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | 0.44% | 500 |
| T5 | 16 | นำความเสียหาย (16-18)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | 0.44% | 500 |
| T4 | 33 | นำความเสียหาย (19-21)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | 0.44% | 500 |
| T3 | 46 | นำความเสียหาย (22-24)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | 0.44% | 500 |
| T2 | 60 | นำความเสียหาย (25-27)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | 0.44% | 500 |
| T1 | 80 | นำความเสียหาย (28-30)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | 0.44% | 500 |
เพิ่มความเสียหาย กายภาพ #% อัตราความแม่นยำ +# ความเสียหาย กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 8 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (15-19)% อัตราความแม่นยำ +(16-20) | - | |
| T7 | 14 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (20-24)% อัตราความแม่นยำ +(21-46) | - | |
| T6 | 23 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (25-34)% อัตราความแม่นยำ +(47-72) | - | |
| T5 | 38 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (35-44)% อัตราความแม่นยำ +(73-97) | - | |
| T4 | 54 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (45-54)% อัตราความแม่นยำ +(98-123) | - | |
| T3 | 65 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (55-64)% อัตราความแม่นยำ +(124-149) | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (65-74)% อัตราความแม่นยำ +(150-174) | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (75-79)% อัตราความแม่นยำ +(175-200) | - |
อัตราความแม่นยำ +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 8 | อัตราความแม่นยำ +(11-32) | - | |
| T8 | 13 | อัตราความแม่นยำ +(33-60) | - | |
| T7 | 18 | อัตราความแม่นยำ +(61-84) | - | |
| T6 | 26 | อัตราความแม่นยำ +(85-123) | - | |
| T5 | 36 | อัตราความแม่นยำ +(124-167) | - | |
| T4 | 48 | อัตราความแม่นยำ +(168-236) | - | |
| T3 | 58 | อัตราความแม่นยำ +(237-346) | - | |
| T2 | 67 | อัตราความแม่นยำ +(347-450) | - | |
| T1 | 76 | อัตราความแม่นยำ +(451-550) | - |
สามานย์
เอสเซนส์
เพิ่มความเสียหาย เวท #% ความเสียหาย นักเวท
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เพิ่มความเสียหาย เวท (35-44)% Lesser Essence of Sorcery |
| T2 | 33 | - | เพิ่มความเสียหาย เวท (55-64)% Essence of Sorcery |
| T1 | 60 | - | เพิ่มความเสียหาย เวท (75-89)% Greater Essence of Sorcery |
โลหะเจือ
ม็อดแฝงวาล์
ความองอาจของธรัด
ลูกแก้วสังเวยของเยาแมค
ซัฟฟิกซ์
Intelligence +# ค่าคุณสมบัติ 7.0% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Intelligence +(5-8) | 0.87% | 1000 |
| T7 | 11 | Intelligence +(9-12) | 0.87% | 1000 |
| T6 | 22 | Intelligence +(13-16) | 0.87% | 1000 |
| T5 | 33 | Intelligence +(17-20) | 0.87% | 1000 |
| T4 | 44 | Intelligence +(21-24) | 0.87% | 1000 |
| T3 | 55 | Intelligence +(25-27) | 0.87% | 1000 |
| T2 | 66 | Intelligence +(28-30) | 0.87% | 1000 |
| T1 | 74 | Intelligence +(31-33) | 0.87% | 1000 |
ได้รับพลังชีวิต (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร พลังชีวิต 5.2% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับพลังชีวิต (4-6) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T7 | 11 | ได้รับพลังชีวิต (7-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T6 | 22 | ได้รับพลังชีวิต (10-18) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T5 | 33 | ได้รับพลังชีวิต (19-28) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T4 | 44 | ได้รับพลังชีวิต (29-40) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T3 | 55 | ได้รับพลังชีวิต (41-53) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T2 | 66 | ได้รับพลังชีวิต (54-68) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T1 | 77 | ได้รับพลังชีวิต (69-84) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
ได้รับมานา (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร มานา 5.2% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับมานา (2-3) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T7 | 12 | ได้รับมานา (4-5) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T6 | 23 | ได้รับมานา (6-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T5 | 34 | ได้รับมานา (10-14) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T4 | 45 | ได้รับมานา (15-20) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T3 | 56 | ได้รับมานา (21-27) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T2 | 67 | ได้รับมานา (28-35) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
| T1 | 78 | ได้รับมานา (36-45) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.66% | 750 |
เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา #% มานา 5.2% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (10-19)% | 0.87% | 1000 |
| T5 | 18 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (20-29)% | 0.87% | 1000 |
| T4 | 29 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (30-39)% | 0.87% | 1000 |
| T3 | 42 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (40-49)% | 0.87% | 1000 |
| T2 | 55 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (50-59)% | 0.87% | 1000 |
| T1 | 79 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (60-69)% | 0.87% | 1000 |
เพิ่มความเร็วในการโจมตี #% โจมตี ความเร็ว
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (5-7)% | - | |
| T7 | 11 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (8-10)% | - | |
| T6 | 22 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (11-13)% | - | |
| T5 | 30 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (14-16)% | - | |
| T4 | 37 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (17-19)% | - | |
| T3 | 45 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (20-22)% | - | |
| T2 | 60 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (23-25)% | - | |
| T1 | 77 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (26-28)% | - |
เพิ่มความเร็วในการร่าย #% นักเวท ความเร็ว 5.0% 5750
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 1 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (9-12)% | 0.87% | 1000 |
| T6 | 15 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (13-16)% | 0.87% | 1000 |
| T5 | 30 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (17-20)% | 0.87% | 1000 |
| T4 | 45 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (21-24)% | 0.87% | 1000 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (25-28)% | 0.87% | 1000 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (29-32)% | 0.44% | 500 |
| T1 | 80 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (33-35)% | 0.22% | 250 |
โอกาสปะทะคริติคอล +#% โจมตี คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.01-1.5)% | - | |
| T5 | 20 | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.51-2.1)% | - | |
| T4 | 30 | โอกาสปะทะคริติคอล +(2.11-2.7)% | - | |
| T3 | 44 | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.11-3.8)% | - | |
| T2 | 59 | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.81-4.4)% | - | |
| T1 | 73 | โอกาสปะทะคริติคอล +(4.41-5)% | - |
เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +# กายภาพ นักเวท หิน 2.3% 2600
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +1 | 0.87% | 1000 |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +2 | 0.66% | 750 |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +3 | 0.44% | 500 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +4 | 0.22% | 250 |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +5 | 0.09% | 100 |
เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +# เคออส นักเวท หิน 2.3% 2600
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +1 | 0.87% | 1000 |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +2 | 0.66% | 750 |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +3 | 0.44% | 500 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +4 | 0.22% | 250 |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +5 | 0.09% | 100 |
เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +# ธาตุ น้ำแข็ง นักเวท หิน 2.3% 2600
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +1 | 0.87% | 1000 |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +2 | 0.66% | 750 |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +3 | 0.44% | 500 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +4 | 0.22% | 250 |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +5 | 0.09% | 100 |
เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +# ธาตุ ไฟ นักเวท หิน 2.3% 2600
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +1 | 0.87% | 1000 |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +2 | 0.66% | 750 |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +3 | 0.44% | 500 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +4 | 0.22% | 250 |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +5 | 0.09% | 100 |
เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +# ธาตุ สายฟ้า นักเวท หิน 2.3% 2600
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +1 | 0.87% | 1000 |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +2 | 0.66% | 750 |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +3 | 0.44% | 500 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +4 | 0.22% | 250 |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +5 | 0.09% | 100 |
เพิ่มการสะสมค่าสตัน #%
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (21-30)% | - | |
| T5 | 20 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (31-40)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (41-50)% | - | |
| T3 | 44 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (51-60)% | - | |
| T2 | 58 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (61-70)% | - | |
| T1 | 74 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (71-80)% | - |
เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน #%
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (11-13)% | - | |
| T5 | 18 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (14-16)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (17-19)% | - | |
| T3 | 44 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (20-22)% | - | |
| T2 | 58 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (23-26)% | - | |
| T1 | 71 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (27-30)% | - |
เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +# นักเวท หิน 0.44% 500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 5 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +1 | 0.17% | 200 |
| T3 | 25 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +2 | 0.13% | 150 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +3 | 0.09% | 100 |
| T1 | 78 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +4 | 0.04% | 50 |
ได้รับพลังชีวิต # ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ พลังชีวิต โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 8 | ได้รับพลังชีวิต 2 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | - | |
| T3 | 20 | ได้รับพลังชีวิต 3 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | - | |
| T2 | 30 | ได้รับพลังชีวิต 4 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | - | |
| T1 | 40 | ได้รับพลังชีวิต 5 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | - |
โบนัสความเสียหายคริติคอล +#% ความเสียหาย โจมตี คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(10-11)% | - | |
| T5 | 21 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(12-13)% | - | |
| T4 | 30 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(14-16)% | - | |
| T3 | 44 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(17-19)% | - | |
| T2 | 59 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(20-22)% | - | |
| T1 | 73 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(23-25)% | - |
เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท #% นักเวท คริติคอล 3.4% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (10-14)% | 0.87% | 1000 |
| T5 | 21 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (15-19)% | 0.87% | 1000 |
| T4 | 30 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (20-24)% | 0.87% | 1000 |
| T3 | 44 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (25-29)% | 0.44% | 500 |
| T2 | 59 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (30-34)% | 0.22% | 250 |
| T1 | 73 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (35-39)% | 0.11% | 125 |
เพิ่มรัศมีแสง #% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา #% มานา 2.6% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 8 | เพิ่มรัศมีแสง 5% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (8-12)% | 0.87% | 1000 |
| T2 | 15 | เพิ่มรัศมีแสง 10% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (13-17)% | 0.87% | 1000 |
| T1 | 30 | เพิ่มรัศมีแสง 15% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (18-22)% | 0.87% | 1000 |
เพิ่มรัศมีแสง #% อัตราความแม่นยำ +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 8 | เพิ่มรัศมีแสง 5% อัตราความแม่นยำ +(10-20) | - | |
| T2 | 15 | เพิ่มรัศมีแสง 10% อัตราความแม่นยำ +(21-40) | - | |
| T1 | 30 | เพิ่มรัศมีแสง 15% อัตราความแม่นยำ +(41-60) | - |
เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท #% นักเวท คริติคอล 3.4% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 11 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (27-33)% | 0.87% | 1000 |
| T5 | 21 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (34-39)% | 0.87% | 1000 |
| T4 | 28 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (40-46)% | 0.87% | 1000 |
| T3 | 41 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (47-53)% | 0.44% | 500 |
| T2 | 59 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (54-59)% | 0.22% | 250 |
| T1 | 76 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (60-73)% | 0.11% | 125 |
เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง #% ธาตุ น้ำแข็ง เจ็บป่วย 3.5% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 15 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (31-40)% | 0.87% | 1000 |
| T4 | 30 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (41-50)% | 0.87% | 1000 |
| T3 | 45 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (51-60)% | 0.87% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (61-70)% | 0.44% | 500 |
| T1 | 75 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (71-80)% | 0.44% | 500 |
เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ #% ธาตุ ไฟ เจ็บป่วย 3.5% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 15 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (51-60)% | 0.87% | 1000 |
| T4 | 30 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (61-70)% | 0.87% | 1000 |
| T3 | 45 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (71-80)% | 0.87% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (81-90)% | 0.44% | 500 |
| T1 | 75 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (91-100)% | 0.44% | 500 |
เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค #% ธาตุ สายฟ้า เจ็บป่วย 3.5% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 15 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (51-60)% | 0.87% | 1000 |
| T4 | 30 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (61-70)% | 0.87% | 1000 |
| T3 | 45 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (71-80)% | 0.87% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (81-90)% | 0.44% | 500 |
| T1 | 75 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (91-100)% | 0.44% | 500 |
เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +1 | - | |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +2 | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +3 | - | |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +4 | - |
ดูดพลังชีวิต #% จากความเสียหาย กายภาพ พลังชีวิต กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดพลังชีวิต (6-6.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T3 | 38 | ดูดพลังชีวิต (7-7.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T2 | 54 | ดูดพลังชีวิต (8-8.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T1 | 65 | ดูดพลังชีวิต (9-9.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - |
ดูดมานา #% จากความเสียหาย กายภาพ มานา กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดมานา (5-5.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T3 | 38 | ดูดมานา (6-6.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T2 | 54 | ดูดมานา (7-7.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T1 | 65 | ดูดมานา (8-8.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - |
ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ #% 4.4% 5000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 24 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 15% | 0.87% | 1000 |
| T4 | 32 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 20% | 0.87% | 1000 |
| T3 | 40 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 25% | 0.87% | 1000 |
| T2 | 52 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 30% | 0.87% | 1000 |
| T1 | 60 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 35% | 0.87% | 1000 |
สามานย์
เอสเซนส์
เพิ่มความเร็วในการร่าย #% นักเวท ความเร็ว
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 15 | - | เพิ่มความเร็วในการร่าย (13-16)% Lesser Essence of Alacrity |
| T2 | 30 | - | เพิ่มความเร็วในการร่าย (17-20)% Essence of Alacrity |
| T1 | 60 | - | เพิ่มความเร็วในการร่าย (25-28)% Greater Essence of Alacrity |
เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท #% นักเวท คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 21 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (34-39)% Lesser Essence of Seeking |
| T2 | 28 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (40-46)% Essence of Seeking |
| T1 | 41 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (47-53)% Greater Essence of Seeking |