0.5.5e
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | พลังชีวิตสูงสุด +(10-19) | 0.71% | 1000 |
| T8 | 6 | พลังชีวิตสูงสุด +(20-29) | 0.71% | 1000 |
| T7 | 16 | พลังชีวิตสูงสุด +(30-39) | 0.71% | 1000 |
| T6 | 24 | พลังชีวิตสูงสุด +(40-59) | 0.71% | 1000 |
| T5 | 33 | พลังชีวิตสูงสุด +(60-69) | 0.71% | 1000 |
| T4 | 38 | พลังชีวิตสูงสุด +(70-84) | 0.71% | 1000 |
| T3 | 46 | พลังชีวิตสูงสุด +(85-99) | 0.71% | 1000 |
| T2 | 54 | พลังชีวิตสูงสุด +(100-119) | 0.71% | 1000 |
| T1 | 60 | พลังชีวิตสูงสุด +(120-149) | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | มานาสูงสุด +(10-14) | 0.71% | 1000 |
| T8 | 6 | มานาสูงสุด +(15-24) | 0.71% | 1000 |
| T7 | 16 | มานาสูงสุด +(25-34) | 0.71% | 1000 |
| T6 | 25 | มานาสูงสุด +(35-54) | 0.71% | 1000 |
| T5 | 33 | มานาสูงสุด +(55-64) | 0.71% | 1000 |
| T4 | 38 | มานาสูงสุด +(65-79) | 0.71% | 1000 |
| T3 | 46 | มานาสูงสุด +(80-89) | 0.71% | 1000 |
| T2 | 54 | มานาสูงสุด +(90-104) | 0.71% | 1000 |
| T1 | 60 | มานาสูงสุด +(105-124) | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (1-2) ถึง 3 ให้กับการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (2-3) ถึง (4-6) ให้กับการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (2-4) ถึง (5-8) ให้กับการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (4-6) ถึง (8-11) ให้กับการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (5-7) ถึง (9-13) ให้กับการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (6-10) ถึง (12-17) ให้กับการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (7-11) ถึง (14-20) ให้กับการโจมตี | 0.57% | 800 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (10-15) ถึง (18-26) ให้กับการโจมตี | 0.43% | 600 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (12-19) ถึง (22-32) ให้กับการโจมตี | 0.29% | 400 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง 1 ถึง (2-3) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (3-4) ถึง (5-8) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (5-6) ถึง (9-11) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (7-8) ถึง (12-14) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (9-10) ถึง (15-17) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (11-13) ถึง (18-21) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (14-15) ถึง (22-24) ให้กับการโจมตี | 0.29% | 400 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (16-20) ถึง (25-31) ให้กับการโจมตี | 0.21% | 300 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (21-24) ถึง (32-37) ให้กับการโจมตี | 0.14% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย ไฟ (1-2) ถึง 3 ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย ไฟ (3-5) ถึง (6-9) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย ไฟ (6-8) ถึง (10-13) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย ไฟ (9-11) ถึง (14-17) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย ไฟ (12-13) ถึง (18-20) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย ไฟ (11-16) ถึง (21-26) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย ไฟ (13-19) ถึง (27-32) ให้กับการโจมตี | 0.29% | 400 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย ไฟ (20-24) ถึง (33-36) ให้กับการโจมตี | 0.21% | 300 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย ไฟ (25-29) ถึง (37-45) ให้กับการโจมตี | 0.14% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (4-6) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (10-15) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (16-22) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (23-27) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (28-32) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-2) ถึง (33-40) ให้กับการโจมตี | 0.36% | 500 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-2) ถึง (41-47) ให้กับการโจมตี | 0.29% | 400 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-3) ถึง (48-59) ให้กับการโจมตี | 0.21% | 300 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-4) ถึง (60-71) ให้กับการโจมตี | 0.14% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 1 | อัตราการหลบหลีก +(11-18) | 0.71% | 1000 |
| T6 | 8 | อัตราการหลบหลีก +(19-46) | 0.71% | 1000 |
| T5 | 16 | อัตราการหลบหลีก +(47-66) | 0.71% | 1000 |
| T4 | 25 | อัตราการหลบหลีก +(67-87) | 0.71% | 1000 |
| T3 | 33 | อัตราการหลบหลีก +(88-116) | 0.71% | 1000 |
| T2 | 46 | อัตราการหลบหลีก +(117-146) | 0.71% | 1000 |
| T1 | 54 | อัตราการหลบหลีก +(147-176) | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | อัตราความแม่นยำ +(11-32) | 0.57% | 800 |
| T8 | 11 | อัตราความแม่นยำ +(33-60) | 0.57% | 800 |
| T7 | 18 | อัตราความแม่นยำ +(61-84) | 0.57% | 800 |
| T6 | 26 | อัตราความแม่นยำ +(85-123) | 0.57% | 800 |
| T5 | 36 | อัตราความแม่นยำ +(124-167) | 0.57% | 800 |
| T4 | 48 | อัตราความแม่นยำ +(168-236) | 0.57% | 800 |
| T3 | 58 | อัตราความแม่นยำ +(237-346) | 0.57% | 800 |
| T2 | 67 | อัตราความแม่นยำ +(347-450) | 0.29% | 400 |
| T1 | 76 | อัตราความแม่นยำ +(451-550) | 0.14% | 200 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 2 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (15-26)% | 0.71% | 1000 |
| T6 | 16 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (27-42)% | 0.71% | 1000 |
| T5 | 33 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (43-55)% | 0.71% | 1000 |
| T4 | 46 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (56-67)% | 0.71% | 1000 |
| T3 | 54 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (68-79)% | 0.71% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (80-91)% | 0.71% | 1000 |
| T1 | 65 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (92-100)% | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (6-13)% พลังชีวิตสูงสุด +(7-10) | 0.71% | 1000 |
| T5 | 16 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (14-20)% พลังชีวิตสูงสุด +(11-19) | 0.71% | 1000 |
| T4 | 33 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (21-26)% พลังชีวิตสูงสุด +(20-25) | 0.71% | 1000 |
| T3 | 46 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (27-32)% พลังชีวิตสูงสุด +(26-32) | 0.71% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (33-38)% พลังชีวิตสูงสุด +(33-41) | 0.71% | 1000 |
| T1 | 78 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (39-42)% พลังชีวิตสูงสุด +(42-49) | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 16 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(30-39) Lesser Essence of the Body |
| T2 | 38 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(70-84) Essence of the Body |
| T1 | 46 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(85-99) Greater Essence of the Body |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 16 | - | มานาสูงสุด +(25-34) Lesser Essence of the Mind |
| T2 | 38 | - | มานาสูงสุด +(65-79) Essence of the Mind |
| T1 | 46 | - | มานาสูงสุด +(80-89) Greater Essence of the Mind |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มจำนวนค่าของ สถานะเจ็บป่วย ที่คุณสร้าง (20-25)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มจำนวนค่าของ สถานะเจ็บป่วย ที่คุณสร้าง (26-32)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ พิษ ที่คุณสร้าง (20-29)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ พิษ ที่คุณสร้าง (30-42)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ลุกไหม้ (20-34)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ลุกไหม้ (35-50)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ เลือดไหล ที่คุณสร้าง (20-29)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ เลือดไหล ที่คุณสร้าง (30-42)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | สถานะเจ็บป่วยมีความเสียหาย สร้างความเสียหาย เร็วขึ้น (8-13)% |
| T1 | 75 | - | สถานะเจ็บป่วยมีความเสียหาย สร้างความเสียหาย เร็วขึ้น (14-20)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 45 | - | เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ (11-20)% |
| T2 | 65 | - | เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ (21-30)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ (31-40)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 45 | - | เพิ่มความเสียหาย โพรเจกไทล์ (11-20)% |
| T2 | 65 | - | เพิ่มความเสียหาย โพรเจกไทล์ (21-30)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มความเสียหาย โพรเจกไทล์ (31-40)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มผลของ สกิลคำแช่ง (15-24)% |
| T1 | 65 | - | เพิ่มผลของ สกิลคำแช่ง (25-39)% |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | Dexterity +(5-8) | 0.71% | 1000 |
| T8 | 11 | Dexterity +(9-12) | 0.71% | 1000 |
| T7 | 22 | Dexterity +(13-16) | 0.71% | 1000 |
| T6 | 33 | Dexterity +(17-20) | 0.71% | 1000 |
| T5 | 44 | Dexterity +(21-24) | 0.71% | 1000 |
| T4 | 55 | Dexterity +(25-27) | 0.71% | 1000 |
| T3 | 66 | Dexterity +(28-30) | 0.71% | 1000 |
| T2 | 74 | Dexterity +(31-33) | 0.71% | 1000 |
| T1 | 81 | Dexterity +(34-36) | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(6-10)% | 0.71% | 1000 |
| T7 | 14 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(11-15)% | 0.71% | 1000 |
| T6 | 26 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(16-20)% | 0.71% | 1000 |
| T5 | 38 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(21-25)% | 0.71% | 1000 |
| T4 | 50 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(26-30)% | 0.71% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(31-35)% | 0.71% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(36-40)% | 0.71% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(41-45)% | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน ไฟ +(6-10)% | 0.71% | 1000 |
| T7 | 12 | ค่าต้านทาน ไฟ +(11-15)% | 0.71% | 1000 |
| T6 | 24 | ค่าต้านทาน ไฟ +(16-20)% | 0.71% | 1000 |
| T5 | 36 | ค่าต้านทาน ไฟ +(21-25)% | 0.71% | 1000 |
| T4 | 48 | ค่าต้านทาน ไฟ +(26-30)% | 0.71% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน ไฟ +(31-35)% | 0.71% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน ไฟ +(36-40)% | 0.71% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน ไฟ +(41-45)% | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(6-10)% | 0.71% | 1000 |
| T7 | 13 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(11-15)% | 0.71% | 1000 |
| T6 | 25 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(16-20)% | 0.71% | 1000 |
| T5 | 37 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(21-25)% | 0.71% | 1000 |
| T4 | 49 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(26-30)% | 0.71% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(31-35)% | 0.71% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(36-40)% | 0.71% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(41-45)% | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับพลังชีวิต (4-6) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T7 | 11 | ได้รับพลังชีวิต (7-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T6 | 22 | ได้รับพลังชีวิต (10-18) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T5 | 33 | ได้รับพลังชีวิต (19-28) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T4 | 44 | ได้รับพลังชีวิต (29-40) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T3 | 55 | ได้รับพลังชีวิต (41-53) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T2 | 66 | ได้รับพลังชีวิต (54-68) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T1 | 77 | ได้รับพลังชีวิต (69-84) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับมานา (2-3) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T7 | 12 | ได้รับมานา (4-5) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T6 | 23 | ได้รับมานา (6-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T5 | 34 | ได้รับมานา (10-14) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T4 | 45 | ได้รับมานา (15-20) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T3 | 56 | ได้รับมานา (21-27) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T2 | 67 | ได้รับมานา (28-35) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| T1 | 78 | ได้รับมานา (36-45) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.53% | 750 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 1 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (8-11)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.71% | 1000 |
| T4 | 16 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (12-14)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.71% | 1000 |
| T3 | 36 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (15-17)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.71% | 1000 |
| T2 | 48 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (18-20)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.71% | 1000 |
| T1 | 66 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (21-23)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 1 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (5-7)% | 0.36% | 500 |
| T3 | 22 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (8-10)% | 0.36% | 500 |
| T2 | 37 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (11-13)% | 0.36% | 500 |
| T1 | 60 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (14-16)% | 0.36% | 500 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 3 | เพิ่มระดับความหายากของ ไอเทม ที่พบ (6-10)% | 0.71% | 1000 |
| T2 | 24 | เพิ่มระดับความหายากของ ไอเทม ที่พบ (11-14)% | 0.71% | 1000 |
| T1 | 40 | เพิ่มระดับความหายากของ ไอเทม ที่พบ (15-18)% | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T2 | 5 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +1 | 0.36% | 500 |
| T1 | 41 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +2 | 0.18% | 250 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 8 | ได้รับพลังชีวิต 2 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะด้วยการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T3 | 20 | ได้รับพลังชีวิต 3 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะด้วยการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T2 | 30 | ได้รับพลังชีวิต 4 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะด้วยการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| T1 | 40 | ได้รับพลังชีวิต 5 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะด้วยการโจมตี | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 8 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล (10-14)% | 0.71% | 1000 |
| T4 | 21 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล (15-19)% | 0.71% | 1000 |
| T3 | 31 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล (20-24)% | 0.71% | 1000 |
| T2 | 45 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล (25-29)% | 0.36% | 500 |
| T1 | 59 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล (30-34)% | 0.18% | 250 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 16 | ค่าต้านทาน เคออส +(4-7)% | 0.18% | 250 |
| T5 | 30 | ค่าต้านทาน เคออส +(8-11)% | 0.18% | 250 |
| T4 | 44 | ค่าต้านทาน เคออส +(12-15)% | 0.18% | 250 |
| T3 | 56 | ค่าต้านทาน เคออส +(16-19)% | 0.18% | 250 |
| T2 | 68 | ค่าต้านทาน เคออส +(20-23)% | 0.18% | 250 |
| T1 | 81 | ค่าต้านทาน เคออส +(24-27)% | 0.18% | 250 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดพลังชีวิต (6-6.9)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ | 0.71% | 1000 |
| T3 | 38 | ดูดพลังชีวิต (7-7.9)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ | 0.71% | 1000 |
| T2 | 54 | ดูดพลังชีวิต (8-8.9)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ | 0.71% | 1000 |
| T1 | 65 | ดูดพลังชีวิต (9-9.9)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดมานา (5-5.9)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ | 0.71% | 1000 |
| T3 | 38 | ดูดมานา (6-6.9)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ | 0.71% | 1000 |
| T2 | 54 | ดูดมานา (7-7.9)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ | 0.71% | 1000 |
| T1 | 65 | ดูดมานา (8-8.9)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ | 0.71% | 1000 |
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 24 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 15% | 0.50% | 700 |
| T4 | 32 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 20% | 0.50% | 700 |
| T3 | 40 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 25% | 0.50% | 700 |
| T2 | 52 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 30% | 0.50% | 700 |
| T1 | 60 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 35% | 0.50% | 700 |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 3 | - | เพิ่มระดับความหายากของ ไอเทม ที่พบ (6-10)% Lesser Essence of Opulence |
| T2 | 24 | - | เพิ่มระดับความหายากของ ไอเทม ที่พบ (11-14)% Essence of Opulence |
| T1 | 40 | - | เพิ่มระดับความหายากของ ไอเทม ที่พบ (15-18)% Greater Essence of Opulence |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 12 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(11-15)% Lesser Essence of Insulation |
| T2 | 36 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(21-25)% Essence of Insulation |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(31-35)% Greater Essence of Insulation |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 13 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(11-15)% Lesser Essence of Grounding |
| T2 | 37 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(21-25)% Essence of Grounding |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(31-35)% Greater Essence of Grounding |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 14 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(11-15)% Lesser Essence of Thawing |
| T2 | 38 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(21-25)% Essence of Thawing |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(31-35)% Greater Essence of Thawing |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 16 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(4-7)% Lesser Essence of Ruin |
| T2 | 30 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(8-11)% Essence of Ruin |
| T1 | 56 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(16-19)% Greater Essence of Ruin |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T1 | 45 | - | ดูดพลังชีวิต (8-12)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ ดูดพลังชีวิต ช้าลง (15-25)% |
| T2 | 45 | - | ดูดพลังชีวิต (8-12)% จากความเสียหาย โจมตี กายภาพ ดูดพลังชีวิต เร็วขึ้น (15-25)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มจำนวนค่าของคำสาป (15-21)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มจำนวนค่าของคำสาป (22-29)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ เหี่ยวเฉา (15-24)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ เหี่ยวเฉา (25-35)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มผลของสถานะ พ่ายแก่ธาตุ (20-34)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มผลของสถานะ พ่ายแก่ธาตุ (35-50)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เพิ่มระยะเวลาของ สถานะเจ็บป่วยมีความเสียหาย ต่อศัตรู (10-19)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มระยะเวลาของ สถานะเจ็บป่วยมีความเสียหาย ต่อศัตรู (20-30)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 45 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล (16-21)% |
| T2 | 65 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล (22-27)% |
| T1 | 75 | - | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล (28-34)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | โพรเจกไทล์ มีโอกาส ชิ่ง จากพื้นผิว เพิ่มเติม 1 ครั้ง (10-19)% |
| T1 | 75 | - | โพรเจกไทล์ มีโอกาส ชิ่ง จากพื้นผิว เพิ่มเติม 1 ครั้ง (20-32)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | โพรเจกไทล์ มีโอกาสมีโพรเจกไทล์ เพิ่มเติม 1 ลูก (25-50)% เมื่อเกิดการ แบ่งตัว |
| T1 | 75 | - | โพรเจกไทล์ มีโอกาสมีโพรเจกไทล์ เพิ่มเติม 1 ลูก (51-100)% เมื่อเกิดการ แบ่งตัว |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | มีโอกาส เจาะทะลุ ศัตรู (25-50)% |
| T1 | 75 | - | มีโอกาส เจาะทะลุ ศัตรู (51-100)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 45 | - | มีโอกาสยิงโพรเจกไทล์ เพิ่มเติม 1 ลูก +(23-36)% โดยไม่จำกัดโอกาสสูงสุด |
| T2 | 65 | - | มีโอกาสยิงโพรเจกไทล์ เพิ่มเติม 1 ลูก +(37-50)% โดยไม่จำกัดโอกาสสูงสุด |
| T1 | 75 | - | มีโอกาสยิงโพรเจกไทล์ เพิ่มเติม 1 ลูก +(51-66)% โดยไม่จำกัดโอกาสสูงสุด |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | ลเวลของ สกิลคำแช่ง ทุกสกิล +(1-2) |
| T1 | 65 | - | ลเวลของ สกิลคำแช่ง ทุกสกิล +(3-4) |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | เลเวลของ สกิลโพรเจกไทล์ ทุกสกิล +1 |
| T1 | 65 | - | เลเวลของ สกิลโพรเจกไทล์ ทุกสกิล +2 |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | สกิลคำแช่ง มีความเร็วในการร่าย เพิ่มขึ้น (13-23)% |
| T1 | 75 | - | สกิลคำแช่ง มีความเร็วในการร่าย เพิ่มขึ้น (24-39)% |
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 45 | - | สกิลคำแช่ง มีระยะเวลาส่งผลของสกิล เพิ่มขึ้น (50-74)% |
| T1 | 75 | - | สกิลคำแช่ง มีระยะเวลาส่งผลของสกิล เพิ่มขึ้น (75-100)% |