พรีฟิกซ์
เพิ่มความเสียหาย กายภาพ #% ความเสียหาย กายภาพ โจมตี 3.9% 3775
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (40-49)% | 1.0% | 1000 |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (50-64)% | 1.0% | 1000 |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (65-84)% | 1.0% | 1000 |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (85-109)% | 0.41% | 400 |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (110-134)% | 0.21% | 200 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (135-154)% | 0.10% | 100 |
| T2 | 75 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (155-169)% | 0.05% | 50 |
| T1 | 82 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (170-179)% | 0.03% | 25 |
เสริมความเสียหาย กายภาพ (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ โจมตี 6.5% 6300
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (2-3) ถึง (5-7) | 1.0% | 1000 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (5-8) ถึง (10-15) | 1.0% | 1000 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (8-12) ถึง (15-22) | 1.0% | 1000 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (11-17) ถึง (20-30) | 1.0% | 1000 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (14-21) ถึง (25-37) | 1.0% | 1000 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (19-29) ถึง (33-49) | 0.62% | 600 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (23-35) ถึง (39-59) | 0.41% | 400 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (29-44) ถึง (50-75) | 0.21% | 200 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (37-55) ถึง (63-94) | 0.10% | 100 |
เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง โจมตี 6.0% 5880
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (2-3) ถึง (4-6) | 0.82% | 800 |
| T9 | 8 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (5-8) ถึง (9-14) | 0.82% | 800 |
| T8 | 16 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (10-14) ถึง (15-23) | 0.82% | 800 |
| T7 | 33 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (16-23) ถึง (25-35) | 0.82% | 800 |
| T6 | 46 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (25-30) ถึง (38-46) | 0.82% | 800 |
| T5 | 54 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (32-43) ถึง (49-66) | 0.82% | 800 |
| T4 | 60 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (46-57) ถึง (70-88) | 0.49% | 480 |
| T3 | 65 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (60-80) ถึง (92-121) | 0.33% | 320 |
| T2 | 75 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (84-107) ถึง (126-161) | 0.21% | 200 |
| T1 | 81 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (112-124) ถึง (168-189) | 0.08% | 80 |
เสริมความเสียหาย ไฟ (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ ไฟ โจมตี 7.6% 7350
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | เสริมความเสียหาย ไฟ (2-4) ถึง (5-7) | 1.0% | 1000 |
| T9 | 8 | เสริมความเสียหาย ไฟ (6-9) ถึง (10-16) | 1.0% | 1000 |
| T8 | 16 | เสริมความเสียหาย ไฟ (11-17) ถึง (19-28) | 1.0% | 1000 |
| T7 | 33 | เสริมความเสียหาย ไฟ (19-27) ถึง (30-42) | 1.0% | 1000 |
| T6 | 46 | เสริมความเสียหาย ไฟ (30-37) ถึง (45-56) | 1.0% | 1000 |
| T5 | 54 | เสริมความเสียหาย ไฟ (39-53) ถึง (59-80) | 1.0% | 1000 |
| T4 | 60 | เสริมความเสียหาย ไฟ (56-70) ถึง (84-107) | 0.62% | 600 |
| T3 | 65 | เสริมความเสียหาย ไฟ (73-97) ถึง (112-149) | 0.41% | 400 |
| T2 | 75 | เสริมความเสียหาย ไฟ (102-130) ถึง (155-198) | 0.26% | 250 |
| T1 | 81 | เสริมความเสียหาย ไฟ (135-156) ถึง (205-236) | 0.10% | 100 |
เสริมความเสียหาย สายฟ้า # ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า โจมตี 7.6% 7350
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (7-10) | 1.0% | 1000 |
| T9 | 8 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-2) ถึง (19-27) | 1.0% | 1000 |
| T8 | 16 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-3) ถึง (31-43) | 1.0% | 1000 |
| T7 | 33 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-4) ถึง (53-76) | 1.0% | 1000 |
| T6 | 46 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-4) ถึง (80-88) | 1.0% | 1000 |
| T5 | 54 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-6) ถึง (93-122) | 1.0% | 1000 |
| T4 | 60 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-8) ถึง (128-162) | 0.62% | 600 |
| T3 | 65 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-13) ถึง (168-231) | 0.41% | 400 |
| T2 | 75 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-16) ถึง (239-300) | 0.26% | 250 |
| T1 | 81 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-19) ถึง (310-358) | 0.10% | 100 |
เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ #% ความเสียหาย ธาตุ ไฟ น้ำแข็ง 3.1% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 4 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (34-47)% | 0.51% | 500 |
| T5 | 16 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (48-71)% | 0.51% | 500 |
| T4 | 33 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (72-85)% | 0.51% | 500 |
| T3 | 46 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (86-99)% | 0.51% | 500 |
| T2 | 60 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (100-119)% | 0.51% | 500 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (120-139)% | 0.51% | 500 |
เพิ่มความเสียหาย กายภาพ #% อัตราความแม่นยำ +# ความเสียหาย กายภาพ โจมตี 5.4% 5300
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 8 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (15-19)% อัตราความแม่นยำ +(16-20) | 1.0% | 1000 |
| T7 | 14 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (20-24)% อัตราความแม่นยำ +(21-46) | 1.0% | 1000 |
| T6 | 23 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (25-34)% อัตราความแม่นยำ +(47-72) | 1.0% | 1000 |
| T5 | 38 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (35-44)% อัตราความแม่นยำ +(73-97) | 1.0% | 1000 |
| T4 | 54 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (45-54)% อัตราความแม่นยำ +(98-123) | 0.62% | 600 |
| T3 | 65 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (55-64)% อัตราความแม่นยำ +(124-149) | 0.41% | 400 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (65-74)% อัตราความแม่นยำ +(150-174) | 0.21% | 200 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (75-79)% อัตราความแม่นยำ +(175-200) | 0.10% | 100 |
อัตราความแม่นยำ +# โจมตี 5.1% 5000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 8 | อัตราความแม่นยำ +(11-32) | 0.82% | 800 |
| T8 | 13 | อัตราความแม่นยำ +(33-60) | 0.82% | 800 |
| T7 | 18 | อัตราความแม่นยำ +(61-84) | 0.82% | 800 |
| T6 | 26 | อัตราความแม่นยำ +(85-123) | 0.82% | 800 |
| T5 | 36 | อัตราความแม่นยำ +(124-167) | 0.62% | 600 |
| T4 | 48 | อัตราความแม่นยำ +(168-236) | 0.62% | 600 |
| T3 | 58 | อัตราความแม่นยำ +(237-346) | 0.31% | 300 |
| T2 | 67 | อัตราความแม่นยำ +(347-450) | 0.21% | 200 |
| T1 | 76 | อัตราความแม่นยำ +(451-550) | 0.10% | 100 |
สามานย์
เอสเซนส์
เสริมความเสียหาย กายภาพ (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เสริมความเสียหาย กายภาพ (5-8) ถึง (10-15) Lesser Essence of Abrasion |
| T2 | 46 | - | เสริมความเสียหาย กายภาพ (14-21) ถึง (25-37) Essence of Abrasion |
| T1 | 60 | - | เสริมความเสียหาย กายภาพ (23-35) ถึง (39-59) Greater Essence of Abrasion |
เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (5-8) ถึง (9-14) Lesser Essence of Ice |
| T2 | 46 | - | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (25-30) ถึง (38-46) Essence of Ice |
| T1 | 60 | - | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (46-57) ถึง (70-88) Greater Essence of Ice |
เสริมความเสียหาย ไฟ (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ ไฟ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เสริมความเสียหาย ไฟ (6-9) ถึง (10-16) Lesser Essence of Flames |
| T2 | 46 | - | เสริมความเสียหาย ไฟ (30-37) ถึง (45-56) Essence of Flames |
| T1 | 60 | - | เสริมความเสียหาย ไฟ (56-70) ถึง (84-107) Greater Essence of Flames |
เสริมความเสียหาย สายฟ้า (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-2) ถึง (19-27) Lesser Essence of Electricity |
| T2 | 46 | - | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-4) ถึง (80-88) Essence of Electricity |
| T1 | 60 | - | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-8) ถึง (128-162) Greater Essence of Electricity |
อัตราความแม่นยำ +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 18 | - | อัตราความแม่นยำ +(61-84) Lesser Essence of Battle |
| T1 | 36 | - | อัตราความแม่นยำ +(124-167) Essence of Battle |
โลหะเจือ
ม็อดแฝงวาล์
ลูกแก้วสังเวยของเยาแมค
ซัฟฟิกซ์
Dexterity +# ค่าคุณสมบัติ 4.1% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Dexterity +(5-8) | 0.51% | 500 |
| T7 | 11 | Dexterity +(9-12) | 0.51% | 500 |
| T6 | 22 | Dexterity +(13-16) | 0.51% | 500 |
| T5 | 33 | Dexterity +(17-20) | 0.51% | 500 |
| T4 | 44 | Dexterity +(21-24) | 0.51% | 500 |
| T3 | 55 | Dexterity +(25-27) | 0.51% | 500 |
| T2 | 66 | Dexterity +(28-30) | 0.51% | 500 |
| T1 | 74 | Dexterity +(31-33) | 0.51% | 500 |
Strength +# ค่าคุณสมบัติ 4.1% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Strength +(5-8) | 0.51% | 500 |
| T7 | 11 | Strength +(9-12) | 0.51% | 500 |
| T6 | 22 | Strength +(13-16) | 0.51% | 500 |
| T5 | 33 | Strength +(17-20) | 0.51% | 500 |
| T4 | 44 | Strength +(21-24) | 0.51% | 500 |
| T3 | 55 | Strength +(25-27) | 0.51% | 500 |
| T2 | 66 | Strength +(28-30) | 0.51% | 500 |
| T1 | 74 | Strength +(31-33) | 0.51% | 500 |
ได้รับพลังชีวิต (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร พลังชีวิต 6.2% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับพลังชีวิต (4-6) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T7 | 11 | ได้รับพลังชีวิต (7-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T6 | 22 | ได้รับพลังชีวิต (10-18) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T5 | 33 | ได้รับพลังชีวิต (19-28) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T4 | 44 | ได้รับพลังชีวิต (29-40) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T3 | 55 | ได้รับพลังชีวิต (41-53) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T2 | 66 | ได้รับพลังชีวิต (54-68) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T1 | 77 | ได้รับพลังชีวิต (69-84) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
ได้รับมานา (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร มานา 6.2% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับมานา (2-3) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T7 | 12 | ได้รับมานา (4-5) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T6 | 23 | ได้รับมานา (6-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T5 | 34 | ได้รับมานา (10-14) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T4 | 45 | ได้รับมานา (15-20) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T3 | 56 | ได้รับมานา (21-27) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T2 | 67 | ได้รับมานา (28-35) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
| T1 | 78 | ได้รับมานา (36-45) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.77% | 750 |
เพิ่มความเร็วในการโจมตี #% โจมตี ความเร็ว 4.0% 3900
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (5-7)% | - | |
| T7 | 11 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (8-10)% | - | |
| T6 | 22 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (11-13)% | - | |
| T5 | 30 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (14-16)% | 1.0% | 1000 |
| T4 | 37 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (17-19)% | 1.0% | 1000 |
| T3 | 45 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (20-22)% | 1.0% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (23-25)% | 0.51% | 500 |
| T1 | 77 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (26-28)% | 0.41% | 400 |
โอกาสปะทะคริติคอล +#% โจมตี คริติคอล 4.0% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.01-1.5)% | 1.0% | 1000 |
| T5 | 20 | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.51-2.1)% | 1.0% | 1000 |
| T4 | 30 | โอกาสปะทะคริติคอล +(2.11-2.7)% | 1.0% | 1000 |
| T3 | 44 | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.11-3.8)% | 0.51% | 500 |
| T2 | 59 | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.81-4.4)% | 0.26% | 250 |
| T1 | 73 | โอกาสปะทะคริติคอล +(4.41-5)% | 0.13% | 125 |
เพิ่มการสะสมค่าสตัน #%
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (21-30)% | - | |
| T5 | 20 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (31-40)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (41-50)% | - | |
| T3 | 44 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (51-60)% | - | |
| T2 | 58 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (61-70)% | - | |
| T1 | 74 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (71-80)% | - |
เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน #%
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (11-13)% | - | |
| T5 | 18 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (14-16)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (17-19)% | - | |
| T3 | 44 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (20-22)% | - | |
| T2 | 58 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (23-26)% | - | |
| T1 | 71 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (27-30)% | - |
ได้รับพลังชีวิต # ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ พลังชีวิต โจมตี 4.1% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 8 | ได้รับพลังชีวิต 2 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | 1.0% | 1000 |
| T3 | 20 | ได้รับพลังชีวิต 3 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | 1.0% | 1000 |
| T2 | 30 | ได้รับพลังชีวิต 4 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | 1.0% | 1000 |
| T1 | 40 | ได้รับพลังชีวิต 5 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | 1.0% | 1000 |
โบนัสความเสียหายคริติคอล +#% ความเสียหาย โจมตี คริติคอล 4.0% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(10-11)% | 1.0% | 1000 |
| T5 | 21 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(12-13)% | 1.0% | 1000 |
| T4 | 30 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(14-16)% | 1.0% | 1000 |
| T3 | 44 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(17-19)% | 0.51% | 500 |
| T2 | 59 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(20-22)% | 0.26% | 250 |
| T1 | 73 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(23-25)% | 0.13% | 125 |
เพิ่มรัศมีแสง #% อัตราความแม่นยำ +# โจมตี 3.1% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 8 | เพิ่มรัศมีแสง 5% อัตราความแม่นยำ +(10-20) | 1.0% | 1000 |
| T2 | 15 | เพิ่มรัศมีแสง 10% อัตราความแม่นยำ +(21-40) | 1.0% | 1000 |
| T1 | 30 | เพิ่มรัศมีแสง 15% อัตราความแม่นยำ +(41-60) | 1.0% | 1000 |
เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +2 | - | |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +3 | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +4 | - | |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +5 | - |
เลเวลของ สกิลโพรเจกไทล์ ทุกสกิล +# 1.6% 1600
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลโพรเจกไทล์ ทุกสกิล +2 | 0.77% | 750 |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลโพรเจกไทล์ ทุกสกิล +3 | 0.51% | 500 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลโพรเจกไทล์ ทุกสกิล +4 | 0.26% | 250 |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลโพรเจกไทล์ ทุกสกิล +5 | 0.10% | 100 |
ดูดพลังชีวิต #% จากความเสียหาย กายภาพ พลังชีวิต กายภาพ โจมตี 4.1% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดพลังชีวิต (6-6.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 1.0% | 1000 |
| T3 | 38 | ดูดพลังชีวิต (7-7.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 1.0% | 1000 |
| T2 | 54 | ดูดพลังชีวิต (8-8.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 1.0% | 1000 |
| T1 | 65 | ดูดพลังชีวิต (9-9.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 1.0% | 1000 |
ดูดมานา #% จากความเสียหาย กายภาพ มานา กายภาพ โจมตี 4.1% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดมานา (5-5.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 1.0% | 1000 |
| T3 | 38 | ดูดมานา (6-6.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 1.0% | 1000 |
| T2 | 54 | ดูดมานา (7-7.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 1.0% | 1000 |
| T1 | 65 | ดูดมานา (8-8.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 1.0% | 1000 |
ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ #% 5.1% 5000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 24 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 15% | 1.0% | 1000 |
| T4 | 32 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 20% | 1.0% | 1000 |
| T3 | 40 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 25% | 1.0% | 1000 |
| T2 | 52 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 30% | 1.0% | 1000 |
| T1 | 60 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 35% | 1.0% | 1000 |
บรรจุลูกศร เพิ่มเติม # ดอก โจมตี 0.13% 125
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T2 | 55 | บรรจุลูกศร เพิ่มเติม 1 ดอก | - | |
| T1 | 82 | บรรจุลูกศร เพิ่มเติม 2 ดอก | 0.13% | 125 |
สามานย์
เอสเซนส์
เพิ่มความเร็วในการโจมตี #% โจมตี ความเร็ว
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 11 | - | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (8-10)% Lesser Essence of Haste |
| T2 | 22 | - | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (11-13)% Essence of Haste |
| T1 | 30 | - | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (14-16)% Greater Essence of Haste |
โอกาสปะทะคริติคอล +#% โจมตี คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 20 | - | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.51-2.1)% Lesser Essence of Seeking |
| T2 | 30 | - | โอกาสปะทะคริติคอล +(2.11-2.7)% Essence of Seeking |
| T1 | 44 | - | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.11-3.8)% Greater Essence of Seeking |