พรีฟิกซ์
เพิ่มความเสียหาย กายภาพ #% ความเสียหาย กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (40-49)% | - | |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (50-64)% | - | |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (65-84)% | - | |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (85-109)% | - | |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (110-134)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (135-154)% | - | |
| T2 | 75 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (155-169)% | - | |
| T1 | 82 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (170-179)% | - |
เพิ่มพลังวิญญาณ #% 4.3% 4350
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มพลังวิญญาณ (20-26)% | 0.98% | 1000 |
| T7 | 8 | เพิ่มพลังวิญญาณ (27-32)% | 0.98% | 1000 |
| T6 | 16 | เพิ่มพลังวิญญาณ (33-38)% | 0.98% | 1000 |
| T5 | 33 | เพิ่มพลังวิญญาณ (39-44)% | 0.59% | 600 |
| T4 | 46 | เพิ่มพลังวิญญาณ (45-50)% | 0.39% | 400 |
| T3 | 60 | เพิ่มพลังวิญญาณ (51-55)% | 0.20% | 200 |
| T2 | 75 | เพิ่มพลังวิญญาณ (56-60)% | 0.10% | 100 |
| T1 | 82 | เพิ่มพลังวิญญาณ (61-65)% | 0.05% | 50 |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ โจมตี 3.8% 3900
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (1-2) ถึง (3-4) | 0.49% | 500 |
| T8 | 8 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (2-3) ถึง (4-6) | 0.49% | 500 |
| T7 | 16 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (2-4) ถึง (5-8) | 0.49% | 500 |
| T6 | 33 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (4-6) ถึง (8-11) | 0.49% | 500 |
| T5 | 46 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (5-7) ถึง (9-13) | 0.49% | 500 |
| T4 | 54 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (6-10) ถึง (12-17) | 0.49% | 500 |
| T3 | 60 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (7-11) ถึง (14-20) | 0.39% | 400 |
| T2 | 65 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (10-15) ถึง (18-26) | 0.29% | 300 |
| T1 | 75 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี กายภาพ เพิ่มเติม (12-19) ถึง (22-32) | 0.20% | 200 |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง โจมตี 3.8% 3900
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (1-2) ถึง (3-4) | 0.49% | 500 |
| T8 | 8 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (3-4) ถึง (5-8) | 0.49% | 500 |
| T7 | 16 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (5-6) ถึง (9-11) | 0.49% | 500 |
| T6 | 33 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (7-8) ถึง (12-14) | 0.49% | 500 |
| T5 | 46 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (9-10) ถึง (15-17) | 0.49% | 500 |
| T4 | 54 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (11-13) ถึง (18-21) | 0.49% | 500 |
| T3 | 60 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (14-15) ถึง (22-24) | 0.39% | 400 |
| T2 | 65 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (16-20) ถึง (25-31) | 0.29% | 300 |
| T1 | 75 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี น้ำแข็ง เพิ่มเติม (21-24) ถึง (32-37) | 0.20% | 200 |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ ไฟ โจมตี 3.8% 3900
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (1-2) ถึง (3-4) | 0.49% | 500 |
| T8 | 8 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (3-5) ถึง (6-9) | 0.49% | 500 |
| T7 | 16 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (6-8) ถึง (10-13) | 0.49% | 500 |
| T6 | 33 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (9-11) ถึง (14-17) | 0.49% | 500 |
| T5 | 46 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (12-13) ถึง (18-20) | 0.49% | 500 |
| T4 | 54 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (14-16) ถึง (21-26) | 0.49% | 500 |
| T3 | 60 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (17-19) ถึง (27-30) | 0.39% | 400 |
| T2 | 65 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (20-24) ถึง (31-38) | 0.29% | 300 |
| T1 | 75 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี ไฟ เพิ่มเติม (25-29) ถึง (39-45) | 0.20% | 200 |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม # ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า โจมตี 3.8% 3900
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม 1 ถึง (5-7) | 0.49% | 500 |
| T8 | 8 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม 1 ถึง (10-15) | 0.49% | 500 |
| T7 | 16 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม 1 ถึง (16-22) | 0.49% | 500 |
| T6 | 33 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม 1 ถึง (23-27) | 0.49% | 500 |
| T5 | 46 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม 1 ถึง (28-32) | 0.49% | 500 |
| T4 | 54 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม (1-2) ถึง (33-40) | 0.49% | 500 |
| T3 | 60 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม (1-2) ถึง (41-47) | 0.39% | 400 |
| T2 | 65 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม (1-3) ถึง (48-59) | 0.29% | 300 |
| T1 | 75 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย โจมตี สายฟ้า เพิ่มเติม (1-4) ถึง (60-71) | 0.20% | 200 |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น #% ความเสียหาย 4.3% 4350
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (25-34)% | 0.98% | 1000 |
| T7 | 8 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (35-44)% | 0.98% | 1000 |
| T6 | 16 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (45-54)% | 0.98% | 1000 |
| T5 | 33 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (55-64)% | 0.59% | 600 |
| T4 | 46 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (65-74)% | 0.39% | 400 |
| T3 | 60 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (75-89)% | 0.20% | 200 |
| T2 | 70 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (90-104)% | 0.10% | 100 |
| T1 | 82 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (105-119)% | 0.05% | 50 |
มานาสูงสุด +# มานา 10.8% 11000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T11 | 1 | มานาสูงสุด +(10-14) | 0.98% | 1000 |
| T10 | 6 | มานาสูงสุด +(15-24) | 0.98% | 1000 |
| T9 | 16 | มานาสูงสุด +(25-34) | 0.98% | 1000 |
| T8 | 25 | มานาสูงสุด +(35-54) | 0.98% | 1000 |
| T7 | 33 | มานาสูงสุด +(55-64) | 0.98% | 1000 |
| T6 | 38 | มานาสูงสุด +(65-79) | 0.98% | 1000 |
| T5 | 46 | มานาสูงสุด +(80-89) | 0.98% | 1000 |
| T4 | 54 | มานาสูงสุด +(90-104) | 0.98% | 1000 |
| T3 | 60 | มานาสูงสุด +(105-124) | 0.98% | 1000 |
| T2 | 65 | มานาสูงสุด +(125-149) | 0.98% | 1000 |
| T1 | 70 | มานาสูงสุด +(150-164) | 0.98% | 1000 |
เสริมความเสียหาย กายภาพ (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (1-2) ถึง (4-5) | - | |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (4-6) ถึง (7-11) | - | |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (6-9) ถึง (11-16) | - | |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (8-12) ถึง (14-21) | - | |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (10-15) ถึง (18-26) | - | |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (13-20) ถึง (23-35) | - | |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (16-24) ถึง (28-42) | - | |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (21-31) ถึง (36-53) | - | |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (26-39) ถึง (44-66) | - |
เพิ่มพลังวิญญาณ #% มานาสูงสุด +# 4.2% 4300
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 2 | เพิ่มพลังวิญญาณ (10-14)% มานาสูงสุด +(17-20) | 0.98% | 1000 |
| T6 | 11 | เพิ่มพลังวิญญาณ (15-18)% มานาสูงสุด +(21-24) | 0.98% | 1000 |
| T5 | 26 | เพิ่มพลังวิญญาณ (19-22)% มานาสูงสุด +(25-28) | 0.98% | 1000 |
| T4 | 36 | เพิ่มพลังวิญญาณ (23-26)% มานาสูงสุด +(29-33) | 0.59% | 600 |
| T3 | 48 | เพิ่มพลังวิญญาณ (27-30)% มานาสูงสุด +(34-37) | 0.39% | 400 |
| T2 | 58 | เพิ่มพลังวิญญาณ (31-34)% มานาสูงสุด +(38-41) | 0.20% | 200 |
| T1 | 70 | เพิ่มพลังวิญญาณ (35-38)% มานาสูงสุด +(42-45) | 0.10% | 100 |
เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ #% ความเสียหาย ธาตุ ไฟ น้ำแข็ง
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 4 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (19-35)% | - | |
| T5 | 16 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (36-52)% | - | |
| T4 | 33 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (53-62)% | - | |
| T3 | 46 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (63-72)% | - | |
| T2 | 60 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (73-86)% | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (87-100)% | - |
เพิ่มความเสียหาย กายภาพ #% อัตราความแม่นยำ +# ความเสียหาย กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 8 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (15-19)% อัตราความแม่นยำ +(16-20) | - | |
| T7 | 14 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (20-24)% อัตราความแม่นยำ +(21-46) | - | |
| T6 | 23 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (25-34)% อัตราความแม่นยำ +(47-72) | - | |
| T5 | 38 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (35-44)% อัตราความแม่นยำ +(73-97) | - | |
| T4 | 54 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (45-54)% อัตราความแม่นยำ +(98-123) | - | |
| T3 | 65 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (55-64)% อัตราความแม่นยำ +(124-149) | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (65-74)% อัตราความแม่นยำ +(150-174) | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (75-79)% อัตราความแม่นยำ +(175-200) | - |
อัตราความแม่นยำ +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 8 | อัตราความแม่นยำ +(11-32) | - | |
| T8 | 13 | อัตราความแม่นยำ +(33-60) | - | |
| T7 | 18 | อัตราความแม่นยำ +(61-84) | - | |
| T6 | 26 | อัตราความแม่นยำ +(85-123) | - | |
| T5 | 36 | อัตราความแม่นยำ +(124-167) | - | |
| T4 | 48 | อัตราความแม่นยำ +(168-236) | - | |
| T3 | 58 | อัตราความแม่นยำ +(237-346) | - | |
| T2 | 67 | อัตราความแม่นยำ +(347-450) | - | |
| T1 | 76 | อัตราความแม่นยำ +(451-550) | - |
สามานย์
เอสเซนส์
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น #% ความเสียหาย
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (35-44)% Lesser Essence of Command |
| T2 | 33 | - | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (55-64)% Essence of Command |
| T1 | 60 | - | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น (75-89)% Greater Essence of Command |
โลหะเจือ
ม็อดแฝงวาล์
ความองอาจของธรัด
ลูกแก้วสังเวยของเยาแมค
ซัฟฟิกซ์
Intelligence +# ค่าคุณสมบัติ 5.9% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Intelligence +(5-8) | 0.74% | 750 |
| T7 | 11 | Intelligence +(9-12) | 0.74% | 750 |
| T6 | 22 | Intelligence +(13-16) | 0.74% | 750 |
| T5 | 33 | Intelligence +(17-20) | 0.74% | 750 |
| T4 | 44 | Intelligence +(21-24) | 0.74% | 750 |
| T3 | 55 | Intelligence +(25-27) | 0.74% | 750 |
| T2 | 66 | Intelligence +(28-30) | 0.74% | 750 |
| T1 | 74 | Intelligence +(31-33) | 0.74% | 750 |
Strength +# ค่าคุณสมบัติ 2.0% 2000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Strength +(5-8) | 0.25% | 250 |
| T7 | 11 | Strength +(9-12) | 0.25% | 250 |
| T6 | 22 | Strength +(13-16) | 0.25% | 250 |
| T5 | 33 | Strength +(17-20) | 0.25% | 250 |
| T4 | 44 | Strength +(21-24) | 0.25% | 250 |
| T3 | 55 | Strength +(25-27) | 0.25% | 250 |
| T2 | 66 | Strength +(28-30) | 0.25% | 250 |
| T1 | 74 | Strength +(31-33) | 0.25% | 250 |
ได้รับพลังชีวิต (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร พลังชีวิต
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับพลังชีวิต (4-6) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T7 | 11 | ได้รับพลังชีวิต (7-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T6 | 22 | ได้รับพลังชีวิต (10-18) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T5 | 33 | ได้รับพลังชีวิต (19-28) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T4 | 44 | ได้รับพลังชีวิต (29-40) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T3 | 55 | ได้รับพลังชีวิต (41-53) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T2 | 66 | ได้รับพลังชีวิต (54-68) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T1 | 77 | ได้รับพลังชีวิต (69-84) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - |
ได้รับมานา (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร มานา
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับมานา (2-3) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T7 | 12 | ได้รับมานา (4-5) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T6 | 23 | ได้รับมานา (6-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T5 | 34 | ได้รับมานา (10-14) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T4 | 45 | ได้รับมานา (15-20) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T3 | 56 | ได้รับมานา (21-27) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T2 | 67 | ได้รับมานา (28-35) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - | |
| T1 | 78 | ได้รับมานา (36-45) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | - |
เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา #% มานา 5.9% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (10-19)% | 0.98% | 1000 |
| T5 | 18 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (20-29)% | 0.98% | 1000 |
| T4 | 29 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (30-39)% | 0.98% | 1000 |
| T3 | 42 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (40-49)% | 0.98% | 1000 |
| T2 | 55 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (50-59)% | 0.98% | 1000 |
| T1 | 79 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (60-69)% | 0.98% | 1000 |
เพิ่มความเร็วในการโจมตี #% โจมตี ความเร็ว
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (5-7)% | - | |
| T7 | 11 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (8-10)% | - | |
| T6 | 22 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (11-13)% | - | |
| T5 | 30 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (14-16)% | - | |
| T4 | 37 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (17-19)% | - | |
| T3 | 45 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (20-22)% | - | |
| T2 | 60 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (23-25)% | - | |
| T1 | 77 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (26-28)% | - |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (#) ต่อวินาที พลังชีวิต 9.8% 10000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (1-2) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T9 | 5 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (2.1-3) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T8 | 11 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (3.1-4) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T7 | 17 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (4.1-6) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T6 | 26 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (6.1-9) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T5 | 35 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (9.1-13) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T4 | 47 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (13.1-18) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T3 | 58 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (18.1-23) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T2 | 68 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (23.1-29) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
| T1 | 75 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ ฟื้นฟูพลังชีวิต (29.1-33) ต่อวินาที | 0.98% | 1000 |
โอกาสปะทะคริติคอล +#% โจมตี คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.01-1.5)% | - | |
| T5 | 20 | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.51-2.1)% | - | |
| T4 | 30 | โอกาสปะทะคริติคอล +(2.11-2.7)% | - | |
| T3 | 44 | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.11-3.8)% | - | |
| T2 | 59 | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.81-4.4)% | - | |
| T1 | 73 | โอกาสปะทะคริติคอล +(4.41-5)% | - |
มิเนียน มีพลังชีวิตสูงสุด เพิ่มขึ้น #% พลังชีวิต มิเนียน 5.9% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 2 | มิเนียน มีพลังชีวิตสูงสุด เพิ่มขึ้น (21-25)% | 0.98% | 1000 |
| T5 | 16 | มิเนียน มีพลังชีวิตสูงสุด เพิ่มขึ้น (26-30)% | 0.98% | 1000 |
| T4 | 32 | มิเนียน มีพลังชีวิตสูงสุด เพิ่มขึ้น (31-35)% | 0.98% | 1000 |
| T3 | 48 | มิเนียน มีพลังชีวิตสูงสุด เพิ่มขึ้น (36-40)% | 0.98% | 1000 |
| T2 | 64 | มิเนียน มีพลังชีวิตสูงสุด เพิ่มขึ้น (41-45)% | 0.98% | 1000 |
| T1 | 80 | มิเนียน มีพลังชีวิตสูงสุด เพิ่มขึ้น (46-50)% | 0.98% | 1000 |
เลเวลของ สกิลมิเนียน ทุกสกิล +# มิเนียน หิน 1.6% 1600
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 2 | เลเวลของ สกิลมิเนียน ทุกสกิล +1 | 0.74% | 750 |
| T3 | 25 | เลเวลของ สกิลมิเนียน ทุกสกิล +2 | 0.49% | 500 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลมิเนียน ทุกสกิล +3 | 0.25% | 250 |
| T1 | 78 | เลเวลของ สกิลมิเนียน ทุกสกิล +4 | 0.10% | 100 |
เพิ่มการสะสมค่าสตัน #%
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (21-30)% | - | |
| T5 | 20 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (31-40)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (41-50)% | - | |
| T3 | 44 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (51-60)% | - | |
| T2 | 58 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (61-70)% | - | |
| T1 | 74 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (71-80)% | - |
เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน #%
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (11-13)% | - | |
| T5 | 18 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (14-16)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (17-19)% | - | |
| T3 | 44 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (20-22)% | - | |
| T2 | 58 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (23-26)% | - | |
| T1 | 71 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (27-30)% | - |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการโจมตี เพิ่มขึ้น #% โจมตี ความเร็ว 3.9% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 5 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการโจมตี เพิ่มขึ้น (5-7)% | 0.98% | 1000 |
| T3 | 20 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการโจมตี เพิ่มขึ้น (8-10)% | 0.98% | 1000 |
| T2 | 35 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการโจมตี เพิ่มขึ้น (11-13)% | 0.98% | 1000 |
| T1 | 55 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการโจมตี เพิ่มขึ้น (14-16)% | 0.98% | 1000 |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการร่าย เพิ่มขึ้น #% นักเวท ความเร็ว 3.9% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 6 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการร่าย เพิ่มขึ้น (5-8)% | 0.98% | 1000 |
| T3 | 21 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการร่าย เพิ่มขึ้น (9-12)% | 0.98% | 1000 |
| T2 | 36 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการร่าย เพิ่มขึ้น (13-16)% | 0.98% | 1000 |
| T1 | 56 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีความเร็วในการร่าย เพิ่มขึ้น (17-20)% | 0.98% | 1000 |
ได้รับพลังชีวิต # ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ พลังชีวิต โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 8 | ได้รับพลังชีวิต 2 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | - | |
| T3 | 20 | ได้รับพลังชีวิต 3 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | - | |
| T2 | 30 | ได้รับพลังชีวิต 4 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | - | |
| T1 | 40 | ได้รับพลังชีวิต 5 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | - |
โบนัสความเสียหายคริติคอล +#% ความเสียหาย โจมตี คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(10-11)% | - | |
| T5 | 21 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(12-13)% | - | |
| T4 | 30 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(14-16)% | - | |
| T3 | 44 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(17-19)% | - | |
| T2 | 59 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(20-22)% | - | |
| T1 | 73 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(23-25)% | - |
เพิ่มรัศมีแสง #% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา #% มานา 2.9% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 8 | เพิ่มรัศมีแสง 5% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (8-12)% | 0.98% | 1000 |
| T2 | 15 | เพิ่มรัศมีแสง 10% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (13-17)% | 0.98% | 1000 |
| T1 | 30 | เพิ่มรัศมีแสง 15% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (18-22)% | 0.98% | 1000 |
เพิ่มรัศมีแสง #% อัตราความแม่นยำ +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 8 | เพิ่มรัศมีแสง 5% อัตราความแม่นยำ +(10-20) | - | |
| T2 | 15 | เพิ่มรัศมีแสง 10% อัตราความแม่นยำ +(21-40) | - | |
| T1 | 30 | เพิ่มรัศมีแสง 15% อัตราความแม่นยำ +(41-60) | - |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล เพิ่มขึ้น #% ความเสียหาย คริติคอล 3.8% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล เพิ่มขึ้น (10-14)% | 0.98% | 1000 |
| T5 | 21 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล เพิ่มขึ้น (15-19)% | 0.98% | 1000 |
| T4 | 30 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล เพิ่มขึ้น (20-24)% | 0.98% | 1000 |
| T3 | 44 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล เพิ่มขึ้น (25-29)% | 0.49% | 500 |
| T2 | 59 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล เพิ่มขึ้น (30-34)% | 0.25% | 250 |
| T1 | 73 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโบนัสความเสียหายคริติคอล เพิ่มขึ้น (35-39)% | 0.12% | 125 |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโอกาสปะทะคริติคอล เพิ่มขึ้น #% คริติคอล 3.8% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 11 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโอกาสปะทะคริติคอล เพิ่มขึ้น (10-14)% | 0.98% | 1000 |
| T5 | 21 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโอกาสปะทะคริติคอล เพิ่มขึ้น (15-19)% | 0.98% | 1000 |
| T4 | 28 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโอกาสปะทะคริติคอล เพิ่มขึ้น (20-24)% | 0.98% | 1000 |
| T3 | 41 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโอกาสปะทะคริติคอล เพิ่มขึ้น (25-29)% | 0.49% | 500 |
| T2 | 59 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโอกาสปะทะคริติคอล เพิ่มขึ้น (30-34)% | 0.25% | 250 |
| T1 | 76 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีโอกาสปะทะคริติคอล เพิ่มขึ้น (35-38)% | 0.12% | 125 |
เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีค่าต้านทาน ทุกธาตุ +#% ธาตุ ไฟ น้ำแข็ง สายฟ้า 4.7% 4800
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 12 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีค่าต้านทาน ทุกธาตุ +(3-5)% | 0.79% | 800 |
| T5 | 26 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีค่าต้านทาน ทุกธาตุ +(6-8)% | 0.79% | 800 |
| T4 | 40 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีค่าต้านทาน ทุกธาตุ +(9-11)% | 0.79% | 800 |
| T3 | 54 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีค่าต้านทาน ทุกธาตุ +(12-14)% | 0.79% | 800 |
| T2 | 68 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีค่าต้านทาน ทุกธาตุ +(15-16)% | 0.79% | 800 |
| T1 | 80 | เพื่อนในระยะปรากฏกายของคุณ มีค่าต้านทาน ทุกธาตุ +(17-18)% | 0.79% | 800 |
เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +1 | - | |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +2 | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +3 | - | |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +4 | - |
ดูดพลังชีวิต #% จากความเสียหาย กายภาพ พลังชีวิต กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดพลังชีวิต (6-6.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T3 | 38 | ดูดพลังชีวิต (7-7.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T2 | 54 | ดูดพลังชีวิต (8-8.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T1 | 65 | ดูดพลังชีวิต (9-9.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - |
ดูดมานา #% จากความเสียหาย กายภาพ มานา กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดมานา (5-5.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T3 | 38 | ดูดมานา (6-6.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T2 | 54 | ดูดมานา (7-7.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - | |
| T1 | 65 | ดูดมานา (8-8.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | - |
เพิ่มพื้นที่ส่งผลของ ระยะปรากฏกาย #% ออร่า 2.0% 2000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 23 | เพิ่มพื้นที่ส่งผลของ ระยะปรากฏกาย (36-45)% | 0.49% | 500 |
| T3 | 40 | เพิ่มพื้นที่ส่งผลของ ระยะปรากฏกาย (46-55)% | 0.49% | 500 |
| T2 | 56 | เพิ่มพื้นที่ส่งผลของ ระยะปรากฏกาย (56-65)% | 0.49% | 500 |
| T1 | 72 | เพิ่มพื้นที่ส่งผลของ ระยะปรากฏกาย (66-80)% | 0.49% | 500 |
ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ #% 4.9% 5000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 24 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 15% | 0.98% | 1000 |
| T4 | 32 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 20% | 0.98% | 1000 |
| T3 | 40 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 25% | 0.98% | 1000 |
| T2 | 52 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 30% | 0.98% | 1000 |
| T1 | 60 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 35% | 0.98% | 1000 |