พรีฟิกซ์
เพิ่มความเสียหาย กายภาพ #% ความเสียหาย กายภาพ โจมตี 3.4% 3775
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (40-49)% | 0.90% | 1000 |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (50-64)% | 0.90% | 1000 |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (65-84)% | 0.90% | 1000 |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (85-109)% | 0.36% | 400 |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (110-134)% | 0.18% | 200 |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (135-154)% | 0.09% | 100 |
| T2 | 75 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (155-169)% | 0.04% | 50 |
| T1 | 82 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (170-179)% | 0.02% | 25 |
เพิ่มความเสียหาย เวท #% ความเสียหาย นักเวท
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเสียหาย เวท (50-68)% | - | |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เวท (69-88)% | - | |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เวท (89-108)% | - | |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เวท (109-128)% | - | |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เวท (129-148)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เวท (149-188)% | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย เวท (189-208)% | - | |
| T1 | 80 | เพิ่มความเสียหาย เวท (209-238)% | - |
มานาสูงสุด +# มานา
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T11 | 1 | มานาสูงสุด +(20-28) | - | |
| T10 | 6 | มานาสูงสุด +(29-48) | - | |
| T9 | 16 | มานาสูงสุด +(49-68) | - | |
| T8 | 25 | มานาสูงสุด +(69-108) | - | |
| T7 | 33 | มานาสูงสุด +(109-128) | - | |
| T6 | 38 | มานาสูงสุด +(129-158) | - | |
| T5 | 46 | มานาสูงสุด +(159-178) | - | |
| T4 | 54 | มานาสูงสุด +(179-208) | - | |
| T3 | 60 | มานาสูงสุด +(209-248) | - | |
| T2 | 65 | มานาสูงสุด +(249-298) | - | |
| T1 | 70 | มานาสูงสุด +(299-328) | - |
เสริมความเสียหาย กายภาพ (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ โจมตี 5.7% 6300
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (2-3) ถึง (5-7) | 0.90% | 1000 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (5-8) ถึง (10-15) | 0.90% | 1000 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (8-12) ถึง (15-22) | 0.90% | 1000 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (11-17) ถึง (20-30) | 0.90% | 1000 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (14-21) ถึง (25-37) | 0.90% | 1000 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (19-29) ถึง (33-49) | 0.54% | 600 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (23-35) ถึง (39-59) | 0.36% | 400 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (29-44) ถึง (50-75) | 0.18% | 200 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (37-55) ถึง (63-94) | 0.09% | 100 |
เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง โจมตี 5.9% 6615
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (2-3) ถึง (4-6) | 0.81% | 900 |
| T9 | 8 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (5-8) ถึง (9-14) | 0.81% | 900 |
| T8 | 16 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (10-14) ถึง (15-23) | 0.81% | 900 |
| T7 | 33 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (16-23) ถึง (25-35) | 0.81% | 900 |
| T6 | 46 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (25-30) ถึง (38-46) | 0.81% | 900 |
| T5 | 54 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (32-43) ถึง (49-66) | 0.81% | 900 |
| T4 | 60 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (46-57) ถึง (70-88) | 0.49% | 540 |
| T3 | 65 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (60-80) ถึง (92-121) | 0.32% | 360 |
| T2 | 75 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (84-107) ถึง (126-161) | 0.20% | 225 |
| T1 | 81 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (112-124) ถึง (168-189) | 0.08% | 90 |
เสริมความเสียหาย ไฟ (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ ไฟ โจมตี 5.3% 5880
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | เสริมความเสียหาย ไฟ (2-4) ถึง (5-7) | 0.72% | 800 |
| T9 | 8 | เสริมความเสียหาย ไฟ (6-9) ถึง (10-16) | 0.72% | 800 |
| T8 | 16 | เสริมความเสียหาย ไฟ (11-17) ถึง (19-28) | 0.72% | 800 |
| T7 | 33 | เสริมความเสียหาย ไฟ (19-27) ถึง (30-42) | 0.72% | 800 |
| T6 | 46 | เสริมความเสียหาย ไฟ (30-37) ถึง (45-56) | 0.72% | 800 |
| T5 | 54 | เสริมความเสียหาย ไฟ (39-53) ถึง (59-80) | 0.72% | 800 |
| T4 | 60 | เสริมความเสียหาย ไฟ (56-70) ถึง (84-107) | 0.43% | 480 |
| T3 | 65 | เสริมความเสียหาย ไฟ (73-97) ถึง (112-149) | 0.29% | 320 |
| T2 | 75 | เสริมความเสียหาย ไฟ (102-130) ถึง (155-198) | 0.18% | 200 |
| T1 | 81 | เสริมความเสียหาย ไฟ (135-156) ถึง (205-236) | 0.07% | 80 |
เสริมความเสียหาย สายฟ้า # ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า โจมตี 7.3% 8085
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (7-10) | 0.99% | 1100 |
| T9 | 8 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-2) ถึง (19-27) | 0.99% | 1100 |
| T8 | 16 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-3) ถึง (31-43) | 0.99% | 1100 |
| T7 | 33 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-4) ถึง (53-76) | 0.99% | 1100 |
| T6 | 46 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-4) ถึง (80-88) | 0.99% | 1100 |
| T5 | 54 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-6) ถึง (93-122) | 0.99% | 1100 |
| T4 | 60 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-8) ถึง (128-162) | 0.59% | 660 |
| T3 | 65 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-13) ถึง (168-231) | 0.40% | 440 |
| T2 | 75 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-16) ถึง (239-300) | 0.25% | 275 |
| T1 | 81 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-19) ถึง (310-358) | 0.10% | 110 |
เพิ่มความเสียหาย เคออส #% ความเสียหาย เคออส
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (50-68)% | - | |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (69-88)% | - | |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (89-108)% | - | |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (109-128)% | - | |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (129-148)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (149-188)% | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (189-208)% | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย เคออส (209-238)% | - |
เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง #% ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (50-68)% | - | |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (69-88)% | - | |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (89-108)% | - | |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (109-128)% | - | |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (129-148)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (149-188)% | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (189-208)% | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย น้ำแข็ง (209-238)% | - |
เพิ่มความเสียหาย ไฟ #% ความเสียหาย ธาตุ ไฟ
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (50-68)% | - | |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (69-88)% | - | |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (89-108)% | - | |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (109-128)% | - | |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (129-148)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (149-188)% | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (189-208)% | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย ไฟ (209-238)% | - |
เพิ่มความเสียหาย เวท #% มานาสูงสุด +# มานา ความเสียหาย นักเวท
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 2 | เพิ่มความเสียหาย เวท (30-38)% มานาสูงสุด +(34-40) | - | |
| T6 | 11 | เพิ่มความเสียหาย เวท (39-48)% มานาสูงสุด +(41-48) | - | |
| T5 | 23 | เพิ่มความเสียหาย เวท (49-58)% มานาสูงสุด +(49-56) | - | |
| T4 | 38 | เพิ่มความเสียหาย เวท (59-68)% มานาสูงสุด +(57-66) | - | |
| T3 | 48 | เพิ่มความเสียหาย เวท (69-78)% มานาสูงสุด +(67-74) | - | |
| T2 | 63 | เพิ่มความเสียหาย เวท (79-88)% มานาสูงสุด +(75-82) | - | |
| T1 | 79 | เพิ่มความเสียหาย เวท (89-98)% มานาสูงสุด +(83-90) | - |
เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ #% ความเสียหาย กายภาพ
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (50-68)% | - | |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (69-88)% | - | |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (89-108)% | - | |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (109-128)% | - | |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (129-148)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (149-188)% | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (189-208)% | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย เวท กายภาพ (209-238)% | - |
เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า #% ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (50-68)% | - | |
| T7 | 8 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (69-88)% | - | |
| T6 | 16 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (89-108)% | - | |
| T5 | 33 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (109-128)% | - | |
| T4 | 46 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (129-148)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (149-188)% | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (189-208)% | - | |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย สายฟ้า (209-238)% | - |
เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ #% ความเสียหาย ธาตุ ไฟ น้ำแข็ง 2.7% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 4 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (34-47)% | 0.45% | 500 |
| T5 | 16 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (48-71)% | 0.45% | 500 |
| T4 | 33 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (72-85)% | 0.45% | 500 |
| T3 | 46 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (86-99)% | 0.45% | 500 |
| T2 | 60 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (100-119)% | 0.45% | 500 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย โจมตี ธาตุ (120-139)% | 0.45% | 500 |
นำความเสียหาย #% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | นำความเสียหาย (26-30)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | - | |
| T5 | 16 | นำความเสียหาย (31-36)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | - | |
| T4 | 33 | นำความเสียหาย (37-42)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | - | |
| T3 | 46 | นำความเสียหาย (43-48)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | - | |
| T2 | 60 | นำความเสียหาย (49-54)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | - | |
| T1 | 80 | นำความเสียหาย (55-60)% ไปเสริมเป็น น้ำแข็ง | - |
นำความเสียหาย #% ไปเสริมเป็น ไฟ ความเสียหาย ธาตุ ไฟ
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | นำความเสียหาย (26-30)% ไปเสริมเป็น ไฟ | - | |
| T5 | 16 | นำความเสียหาย (31-36)% ไปเสริมเป็น ไฟ | - | |
| T4 | 33 | นำความเสียหาย (37-42)% ไปเสริมเป็น ไฟ | - | |
| T3 | 46 | นำความเสียหาย (43-48)% ไปเสริมเป็น ไฟ | - | |
| T2 | 60 | นำความเสียหาย (49-54)% ไปเสริมเป็น ไฟ | - | |
| T1 | 80 | นำความเสียหาย (55-60)% ไปเสริมเป็น ไฟ | - |
นำความเสียหาย #% ไปเสริมเป็น สายฟ้า ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | นำความเสียหาย (26-30)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | - | |
| T5 | 16 | นำความเสียหาย (31-36)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | - | |
| T4 | 33 | นำความเสียหาย (37-42)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | - | |
| T3 | 46 | นำความเสียหาย (43-48)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | - | |
| T2 | 60 | นำความเสียหาย (49-54)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | - | |
| T1 | 80 | นำความเสียหาย (55-60)% ไปเสริมเป็น สายฟ้า | - |
เพิ่มความเสียหาย กายภาพ #% อัตราความแม่นยำ +# ความเสียหาย กายภาพ โจมตี 4.8% 5300
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 8 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (15-19)% อัตราความแม่นยำ +(16-20) | 0.90% | 1000 |
| T7 | 14 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (20-24)% อัตราความแม่นยำ +(21-46) | 0.90% | 1000 |
| T6 | 23 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (25-34)% อัตราความแม่นยำ +(47-72) | 0.90% | 1000 |
| T5 | 38 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (35-44)% อัตราความแม่นยำ +(73-97) | 0.90% | 1000 |
| T4 | 54 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (45-54)% อัตราความแม่นยำ +(98-123) | 0.54% | 600 |
| T3 | 65 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (55-64)% อัตราความแม่นยำ +(124-149) | 0.36% | 400 |
| T2 | 70 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (65-74)% อัตราความแม่นยำ +(150-174) | 0.18% | 200 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหาย กายภาพ (75-79)% อัตราความแม่นยำ +(175-200) | 0.09% | 100 |
อัตราความแม่นยำ +# โจมตี 5.1% 5700
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 8 | อัตราความแม่นยำ +(11-32) | 0.72% | 800 |
| T8 | 13 | อัตราความแม่นยำ +(33-60) | 0.72% | 800 |
| T7 | 18 | อัตราความแม่นยำ +(61-84) | 0.72% | 800 |
| T6 | 26 | อัตราความแม่นยำ +(85-123) | 0.72% | 800 |
| T5 | 36 | อัตราความแม่นยำ +(124-167) | 0.72% | 800 |
| T4 | 48 | อัตราความแม่นยำ +(168-236) | 0.54% | 600 |
| T3 | 58 | อัตราความแม่นยำ +(237-346) | 0.54% | 600 |
| T2 | 67 | อัตราความแม่นยำ +(347-450) | 0.27% | 300 |
| T1 | 76 | อัตราความแม่นยำ +(451-550) | 0.18% | 200 |
สามานย์
เอสเซนส์
เสริมความเสียหาย กายภาพ (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เสริมความเสียหาย กายภาพ (5-8) ถึง (10-15) Lesser Essence of Abrasion |
| T2 | 46 | - | เสริมความเสียหาย กายภาพ (14-21) ถึง (25-37) Essence of Abrasion |
| T1 | 60 | - | เสริมความเสียหาย กายภาพ (23-35) ถึง (39-59) Greater Essence of Abrasion |
เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (5-8) ถึง (9-14) Lesser Essence of Ice |
| T2 | 46 | - | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (25-30) ถึง (38-46) Essence of Ice |
| T1 | 60 | - | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (46-57) ถึง (70-88) Greater Essence of Ice |
เสริมความเสียหาย ไฟ (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ ไฟ โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เสริมความเสียหาย ไฟ (6-9) ถึง (10-16) Lesser Essence of Flames |
| T2 | 46 | - | เสริมความเสียหาย ไฟ (30-37) ถึง (45-56) Essence of Flames |
| T1 | 60 | - | เสริมความเสียหาย ไฟ (56-70) ถึง (84-107) Greater Essence of Flames |
เสริมความเสียหาย สายฟ้า (#) ถึง (#) ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 8 | - | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-2) ถึง (19-27) Lesser Essence of Electricity |
| T2 | 46 | - | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-4) ถึง (80-88) Essence of Electricity |
| T1 | 60 | - | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-8) ถึง (128-162) Greater Essence of Electricity |
อัตราความแม่นยำ +# โจมตี
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T2 | 18 | - | อัตราความแม่นยำ +(61-84) Lesser Essence of Battle |
| T1 | 36 | - | อัตราความแม่นยำ +(124-167) Essence of Battle |
โลหะเจือ
ม็อดแฝงวาล์
ลูกแก้วสังเวยของเยาแมค
ซัฟฟิกซ์
Dexterity +# ค่าคุณสมบัติ 5.4% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Dexterity +(5-8) | 0.67% | 750 |
| T7 | 11 | Dexterity +(9-12) | 0.67% | 750 |
| T6 | 22 | Dexterity +(13-16) | 0.67% | 750 |
| T5 | 33 | Dexterity +(17-20) | 0.67% | 750 |
| T4 | 44 | Dexterity +(21-24) | 0.67% | 750 |
| T3 | 55 | Dexterity +(25-27) | 0.67% | 750 |
| T2 | 66 | Dexterity +(28-30) | 0.67% | 750 |
| T1 | 74 | Dexterity +(31-33) | 0.67% | 750 |
Intelligence +# ค่าคุณสมบัติ 1.8% 2000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Intelligence +(5-8) | 0.22% | 250 |
| T7 | 11 | Intelligence +(9-12) | 0.22% | 250 |
| T6 | 22 | Intelligence +(13-16) | 0.22% | 250 |
| T5 | 33 | Intelligence +(17-20) | 0.22% | 250 |
| T4 | 44 | Intelligence +(21-24) | 0.22% | 250 |
| T3 | 55 | Intelligence +(25-27) | 0.22% | 250 |
| T2 | 66 | Intelligence +(28-30) | 0.22% | 250 |
| T1 | 74 | Intelligence +(31-33) | 0.22% | 250 |
ได้รับพลังชีวิต (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร พลังชีวิต 5.4% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับพลังชีวิต (4-6) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T7 | 11 | ได้รับพลังชีวิต (7-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T6 | 22 | ได้รับพลังชีวิต (10-18) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T5 | 33 | ได้รับพลังชีวิต (19-28) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T4 | 44 | ได้รับพลังชีวิต (29-40) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T3 | 55 | ได้รับพลังชีวิต (41-53) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T2 | 66 | ได้รับพลังชีวิต (54-68) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T1 | 77 | ได้รับพลังชีวิต (69-84) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
ได้รับมานา (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร มานา 5.4% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ได้รับมานา (2-3) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T7 | 12 | ได้รับมานา (4-5) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T6 | 23 | ได้รับมานา (6-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T5 | 34 | ได้รับมานา (10-14) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T4 | 45 | ได้รับมานา (15-20) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T3 | 56 | ได้รับมานา (21-27) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T2 | 67 | ได้รับมานา (28-35) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
| T1 | 78 | ได้รับมานา (36-45) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 0.67% | 750 |
เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา #% มานา
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (15-29)% | - | |
| T5 | 18 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (30-44)% | - | |
| T4 | 29 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (45-59)% | - | |
| T3 | 42 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (60-74)% | - | |
| T2 | 55 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (75-89)% | - | |
| T1 | 79 | เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (90-104)% | - |
เพิ่มความเร็วในการโจมตี #% โจมตี ความเร็ว 4.8% 5300
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (5-7)% | 0.90% | 1000 |
| T7 | 11 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (8-10)% | 0.90% | 1000 |
| T6 | 22 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (11-13)% | 0.90% | 1000 |
| T5 | 30 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (14-16)% | 0.90% | 1000 |
| T4 | 37 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (17-19)% | 0.45% | 500 |
| T3 | 45 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (20-22)% | 0.45% | 500 |
| T2 | 60 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (23-25)% | 0.18% | 200 |
| T1 | 77 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (26-28)% | 0.09% | 100 |
เพิ่มความเร็วในการร่าย #% นักเวท ความเร็ว
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 1 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (14-19)% | - | |
| T6 | 15 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (20-25)% | - | |
| T5 | 30 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (26-31)% | - | |
| T4 | 45 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (32-37)% | - | |
| T3 | 60 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (38-43)% | - | |
| T2 | 70 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (44-49)% | - | |
| T1 | 80 | เพิ่มความเร็วในการร่าย (50-52)% | - |
โอกาสปะทะคริติคอล +#% โจมตี คริติคอล 3.5% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.01-1.5)% | 0.90% | 1000 |
| T5 | 20 | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.51-2.1)% | 0.90% | 1000 |
| T4 | 30 | โอกาสปะทะคริติคอล +(2.11-2.7)% | 0.90% | 1000 |
| T3 | 44 | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.11-3.8)% | 0.45% | 500 |
| T2 | 59 | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.81-4.4)% | 0.22% | 250 |
| T1 | 73 | โอกาสปะทะคริติคอล +(4.41-5)% | 0.11% | 125 |
เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +# กายภาพ นักเวท หิน
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +1 | - | |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +2 | - | |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +(3-4) | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +(5-6) | - | |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทกายภาพ ทุกสกิล +7 | - |
เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +# เคออส นักเวท หิน
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +1 | - | |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +2 | - | |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +(3-4) | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +(5-6) | - | |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทเคออส ทุกสกิล +7 | - |
เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +# ธาตุ น้ำแข็ง นักเวท หิน
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +1 | - | |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +2 | - | |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +(3-4) | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +(5-6) | - | |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทน้ำแข็ง ทุกสกิล +7 | - |
เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +# ธาตุ ไฟ นักเวท หิน
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +1 | - | |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +2 | - | |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +(3-4) | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +(5-6) | - | |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทไฟ ทุกสกิล +7 | - |
เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +# ธาตุ สายฟ้า นักเวท หิน
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 2 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +1 | - | |
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +2 | - | |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +(3-4) | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +(5-6) | - | |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลเวทสายฟ้า ทุกสกิล +7 | - |
เพิ่มการสะสมค่าสตัน #% 5.4% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (21-30)% | 0.90% | 1000 |
| T5 | 20 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (31-40)% | 0.90% | 1000 |
| T4 | 30 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (41-50)% | 0.90% | 1000 |
| T3 | 44 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (51-60)% | 0.90% | 1000 |
| T2 | 58 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (61-70)% | 0.90% | 1000 |
| T1 | 74 | เพิ่มการสะสมค่าสตัน (71-80)% | 0.90% | 1000 |
เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน #% 5.4% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (11-13)% | 0.90% | 1000 |
| T5 | 18 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (14-16)% | 0.90% | 1000 |
| T4 | 30 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (17-19)% | 0.90% | 1000 |
| T3 | 44 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (20-22)% | 0.90% | 1000 |
| T2 | 58 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (23-26)% | 0.90% | 1000 |
| T1 | 71 | เพิ่มระยะเวลาของสถานะ สตัน (27-30)% | 0.90% | 1000 |
เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +# นักเวท หิน
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 5 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +2 | - | |
| T3 | 25 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +3 | - | |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +4 | - | |
| T1 | 78 | เลเวลของ สกิลเวท ทุกสกิล +(5-6) | - |
ได้รับพลังชีวิต # ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ พลังชีวิต โจมตี 3.6% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 8 | ได้รับพลังชีวิต 2 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | 0.90% | 1000 |
| T3 | 20 | ได้รับพลังชีวิต 3 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | 0.90% | 1000 |
| T2 | 30 | ได้รับพลังชีวิต 4 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | 0.90% | 1000 |
| T1 | 40 | ได้รับพลังชีวิต 5 ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกปะทะ | 0.90% | 1000 |
โบนัสความเสียหายคริติคอล +#% ความเสียหาย โจมตี คริติคอล 3.5% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(10-11)% | 0.90% | 1000 |
| T5 | 21 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(12-13)% | 0.90% | 1000 |
| T4 | 30 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(14-16)% | 0.90% | 1000 |
| T3 | 44 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(17-19)% | 0.45% | 500 |
| T2 | 59 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(20-22)% | 0.22% | 250 |
| T1 | 73 | โบนัสความเสียหายคริติคอล +(23-25)% | 0.11% | 125 |
เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท #% นักเวท คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (15-21)% | - | |
| T5 | 21 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (23-29)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (30-36)% | - | |
| T3 | 44 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (38-44)% | - | |
| T2 | 59 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (45-51)% | - | |
| T1 | 73 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอล เวท (53-59)% | - |
เพิ่มรัศมีแสง #% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา #% มานา
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 8 | เพิ่มรัศมีแสง 5% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (8-12)% | - | |
| T2 | 15 | เพิ่มรัศมีแสง 10% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (13-17)% | - | |
| T1 | 30 | เพิ่มรัศมีแสง 15% เพิ่มความเร็วในการ ฟื้นฟูมานา (18-22)% | - |
เพิ่มรัศมีแสง #% อัตราความแม่นยำ +# โจมตี 2.7% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T3 | 8 | เพิ่มรัศมีแสง 5% อัตราความแม่นยำ +(10-20) | 0.90% | 1000 |
| T2 | 15 | เพิ่มรัศมีแสง 10% อัตราความแม่นยำ +(21-40) | 0.90% | 1000 |
| T1 | 30 | เพิ่มรัศมีแสง 15% อัตราความแม่นยำ +(41-60) | 0.90% | 1000 |
เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท #% นักเวท คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 11 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (40-49)% | - | |
| T5 | 21 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (50-59)% | - | |
| T4 | 28 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (60-69)% | - | |
| T3 | 41 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (70-79)% | - | |
| T2 | 59 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (80-89)% | - | |
| T1 | 76 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล เวท (90-109)% | - |
เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง #% ธาตุ น้ำแข็ง เจ็บป่วย
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 15 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (31-40)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (41-50)% | - | |
| T3 | 45 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (51-60)% | - | |
| T2 | 60 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (61-70)% | - | |
| T1 | 75 | เพิ่มการสะสมค่าแช่แข็ง (71-80)% | - |
เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ #% ธาตุ ไฟ เจ็บป่วย
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 15 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (51-60)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (61-70)% | - | |
| T3 | 45 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (71-80)% | - | |
| T2 | 60 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (81-90)% | - | |
| T1 | 75 | เพิ่มจำนวนค่าของสถานะ ไวไฟ (91-100)% | - |
เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค #% ธาตุ สายฟ้า เจ็บป่วย
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 15 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (51-60)% | - | |
| T4 | 30 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (61-70)% | - | |
| T3 | 45 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (71-80)% | - | |
| T2 | 60 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (81-90)% | - | |
| T1 | 75 | เพิ่มโอกาสสร้างสถานะ ช็อค (91-100)% | - |
เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +# โจมตี 1.4% 1600
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 18 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +2 | 0.67% | 750 |
| T3 | 36 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +3 | 0.45% | 500 |
| T2 | 55 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +4 | 0.22% | 250 |
| T1 | 81 | เลเวลของ สกิลประชิด ทุกสกิล +5 | 0.09% | 100 |
ดูดพลังชีวิต #% จากความเสียหาย กายภาพ พลังชีวิต กายภาพ โจมตี 3.6% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดพลังชีวิต (6-6.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 0.90% | 1000 |
| T3 | 38 | ดูดพลังชีวิต (7-7.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 0.90% | 1000 |
| T2 | 54 | ดูดพลังชีวิต (8-8.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 0.90% | 1000 |
| T1 | 65 | ดูดพลังชีวิต (9-9.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 0.90% | 1000 |
ดูดมานา #% จากความเสียหาย กายภาพ มานา กายภาพ โจมตี 3.6% 4000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 21 | ดูดมานา (5-5.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 0.90% | 1000 |
| T3 | 38 | ดูดมานา (6-6.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 0.90% | 1000 |
| T2 | 54 | ดูดมานา (7-7.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 0.90% | 1000 |
| T1 | 65 | ดูดมานา (8-8.9)% จากความเสียหาย กายภาพ | 0.90% | 1000 |
ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ #% 4.5% 5000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 24 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 15% | 0.90% | 1000 |
| T4 | 32 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 20% | 0.90% | 1000 |
| T3 | 40 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 25% | 0.90% | 1000 |
| T2 | 52 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 30% | 0.90% | 1000 |
| T1 | 60 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 35% | 0.90% | 1000 |
สามานย์
เอสเซนส์
โอกาสปะทะคริติคอล +#% โจมตี คริติคอล
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 20 | - | โอกาสปะทะคริติคอล +(1.51-2.1)% Lesser Essence of Seeking |
| T2 | 30 | - | โอกาสปะทะคริติคอล +(2.11-2.7)% Essence of Seeking |
| T1 | 44 | - | โอกาสปะทะคริติคอล +(3.11-3.8)% Greater Essence of Seeking |
เพิ่มความเร็วในการโจมตี #% โจมตี ความเร็ว
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 22 | - | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (11-13)% Lesser Essence of Haste |
| T2 | 37 | - | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (17-19)% Essence of Haste |
| T1 | 60 | - | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (23-25)% Greater Essence of Haste |