พรีฟิกซ์
เพิ่มความเสียหายด้วย สกิลธนู #% ความเสียหาย 4.7% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | เพิ่มความเสียหายด้วย สกิลธนู (11-20)% | 0.79% | 500 |
| T5 | 16 | เพิ่มความเสียหายด้วย สกิลธนู (21-30)% | 0.79% | 500 |
| T4 | 33 | เพิ่มความเสียหายด้วย สกิลธนู (31-36)% | 0.79% | 500 |
| T3 | 46 | เพิ่มความเสียหายด้วย สกิลธนู (37-42)% | 0.79% | 500 |
| T2 | 60 | เพิ่มความเสียหายด้วย สกิลธนู (43-50)% | 0.79% | 500 |
| T1 | 81 | เพิ่มความเสียหายด้วย สกิลธนู (51-59)% | 0.79% | 500 |
เสริมความเสียหาย กายภาพ (#) ถึง # ให้กับการโจมตี ความเสียหาย กายภาพ โจมตี 12.3% 7800
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (1-2) ถึง 3 ให้กับการโจมตี | 1.6% | 1000 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (2-3) ถึง (4-6) ให้กับการโจมตี | 1.6% | 1000 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (2-4) ถึง (5-8) ให้กับการโจมตี | 1.6% | 1000 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (4-6) ถึง (8-11) ให้กับการโจมตี | 1.6% | 1000 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (5-7) ถึง (9-13) ให้กับการโจมตี | 1.6% | 1000 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (6-10) ถึง (12-17) ให้กับการโจมตี | 1.6% | 1000 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (7-11) ถึง (14-20) ให้กับการโจมตี | 1.3% | 800 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (10-15) ถึง (18-26) ให้กับการโจมตี | 0.95% | 600 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย กายภาพ (12-19) ถึง (22-32) ให้กับการโจมตี | 0.63% | 400 |
เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง # ถึง (#) ให้กับการโจมตี ความเสียหาย ธาตุ น้ำแข็ง โจมตี 6.2% 3900
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง 1 ถึง (2-3) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (3-4) ถึง (5-8) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (5-6) ถึง (9-11) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (7-8) ถึง (12-14) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (9-10) ถึง (15-17) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (11-13) ถึง (18-21) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (14-15) ถึง (22-24) ให้กับการโจมตี | 0.63% | 400 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (16-20) ถึง (25-31) ให้กับการโจมตี | 0.47% | 300 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย น้ำแข็ง (21-24) ถึง (32-37) ให้กับการโจมตี | 0.32% | 200 |
เสริมความเสียหาย ไฟ (#) ถึง # ให้กับการโจมตี ความเสียหาย ธาตุ ไฟ โจมตี 6.2% 3900
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย ไฟ (1-2) ถึง 3 ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย ไฟ (3-5) ถึง (6-9) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย ไฟ (6-8) ถึง (10-13) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย ไฟ (9-11) ถึง (14-17) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย ไฟ (12-13) ถึง (18-20) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย ไฟ (11-16) ถึง (21-26) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย ไฟ (13-19) ถึง (27-32) ให้กับการโจมตี | 0.63% | 400 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย ไฟ (20-24) ถึง (33-36) ให้กับการโจมตี | 0.47% | 300 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย ไฟ (25-29) ถึง (37-45) ให้กับการโจมตี | 0.32% | 200 |
เสริมความเสียหาย สายฟ้า # ถึง (#) ให้กับการโจมตี ความเสียหาย ธาตุ สายฟ้า โจมตี 6.2% 3900
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (4-6) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T8 | 8 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (10-15) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T7 | 16 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (16-22) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T6 | 33 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (23-27) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T5 | 46 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า 1 ถึง (28-32) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T4 | 54 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-2) ถึง (33-40) ให้กับการโจมตี | 0.79% | 500 |
| T3 | 60 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-2) ถึง (41-47) ให้กับการโจมตี | 0.63% | 400 |
| T2 | 65 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-3) ถึง (48-59) ให้กับการโจมตี | 0.47% | 300 |
| T1 | 75 | เสริมความเสียหาย สายฟ้า (1-4) ถึง (60-71) ให้กับการโจมตี | 0.32% | 200 |
อัตราความแม่นยำ +# โจมตี 9.8% 6200
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T9 | 1 | อัตราความแม่นยำ +(11-32) | 1.3% | 800 |
| T8 | 11 | อัตราความแม่นยำ +(33-60) | 1.3% | 800 |
| T7 | 18 | อัตราความแม่นยำ +(61-84) | 1.3% | 800 |
| T6 | 26 | อัตราความแม่นยำ +(85-123) | 1.3% | 800 |
| T5 | 36 | อัตราความแม่นยำ +(124-167) | 1.3% | 800 |
| T4 | 48 | อัตราความแม่นยำ +(168-236) | 1.3% | 800 |
| T3 | 58 | อัตราความแม่นยำ +(237-346) | 1.3% | 800 |
| T2 | 67 | อัตราความแม่นยำ +(347-450) | 0.63% | 400 |
| T1 | 76 | อัตราความแม่นยำ +(451-550) | 0.32% | 200 |
เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ #% ความเร็ว 7.9% 5000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 14 | เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ (10-17)% | 1.6% | 1000 |
| T4 | 27 | เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ (18-25)% | 1.6% | 1000 |
| T3 | 41 | เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ (26-33)% | 1.6% | 1000 |
| T2 | 55 | เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ (34-41)% | 1.6% | 1000 |
| T1 | 82 | เพิ่มความเร็วโพรเจกไทล์ (42-46)% | 1.6% | 1000 |
สามานย์
เอสเซนส์
ม็อดแฝงวาล์
ลูกแก้วสังเวยของเยาแมค
ซัฟฟิกซ์
Dexterity +# ค่าคุณสมบัติ 12.7% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Dexterity +(5-8) | 1.6% | 1000 |
| T7 | 11 | Dexterity +(9-12) | 1.6% | 1000 |
| T6 | 22 | Dexterity +(13-16) | 1.6% | 1000 |
| T5 | 33 | Dexterity +(17-20) | 1.6% | 1000 |
| T4 | 44 | Dexterity +(21-24) | 1.6% | 1000 |
| T3 | 55 | Dexterity +(25-27) | 1.6% | 1000 |
| T2 | 66 | Dexterity +(28-30) | 1.6% | 1000 |
| T1 | 74 | Dexterity +(31-33) | 1.6% | 1000 |
ได้รับพลังชีวิต (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร พลังชีวิต 7.1% 4500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | ได้รับพลังชีวิต (4-6) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T5 | 11 | ได้รับพลังชีวิต (7-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T4 | 22 | ได้รับพลังชีวิต (10-18) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T3 | 33 | ได้รับพลังชีวิต (19-28) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T2 | 44 | ได้รับพลังชีวิต (29-40) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T1 | 55 | ได้รับพลังชีวิต (41-53) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
ได้รับมานา (#) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร มานา 7.1% 4500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | ได้รับมานา (2-3) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T5 | 12 | ได้รับมานา (4-5) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T4 | 23 | ได้รับมานา (6-9) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T3 | 34 | ได้รับมานา (10-14) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T2 | 45 | ได้รับมานา (15-20) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
| T1 | 56 | ได้รับมานา (21-27) ต่อจำนวนศัตรูที่ถูกสังหาร | 1.2% | 750 |
เพิ่มความเร็วในการโจมตี #% โจมตี ความเร็ว 3.2% 2000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T4 | 1 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (5-7)% | 0.79% | 500 |
| T3 | 22 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (8-10)% | 0.79% | 500 |
| T2 | 37 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (11-13)% | 0.79% | 500 |
| T1 | 60 | เพิ่มความเร็วในการโจมตี (14-16)% | 0.79% | 500 |
เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล โจมตี #% โจมตี คริติคอล 6.1% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 5 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล โจมตี (10-14)% | 1.6% | 1000 |
| T5 | 20 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล โจมตี (15-19)% | 1.6% | 1000 |
| T4 | 30 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล โจมตี (20-24)% | 1.6% | 1000 |
| T3 | 44 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล โจมตี (25-29)% | 0.79% | 500 |
| T2 | 58 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล โจมตี (30-34)% | 0.40% | 250 |
| T1 | 72 | เพิ่มโอกาสปะทะคริติคอล โจมตี (35-38)% | 0.20% | 125 |
เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอลสำหรับความเสียหาย โจมตี #% ความเสียหาย โจมตี คริติคอล 6.1% 3875
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอลสำหรับความเสียหาย โจมตี (10-14)% | 1.6% | 1000 |
| T5 | 21 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอลสำหรับความเสียหาย โจมตี (15-19)% | 1.6% | 1000 |
| T4 | 31 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอลสำหรับความเสียหาย โจมตี (20-24)% | 1.6% | 1000 |
| T3 | 45 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอลสำหรับความเสียหาย โจมตี (25-29)% | 0.79% | 500 |
| T2 | 59 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอลสำหรับความเสียหาย โจมตี (30-34)% | 0.40% | 250 |
| T1 | 74 | เพิ่มโบนัสความเสียหายคริติคอลสำหรับความเสียหาย โจมตี (35-39)% | 0.20% | 125 |
มีโอกาส เจาะทะลุ ศัตรู #% 4.0% 2500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 11 | มีโอกาส เจาะทะลุ ศัตรู (12-14)% | 0.79% | 500 |
| T4 | 26 | มีโอกาส เจาะทะลุ ศัตรู (15-17)% | 0.79% | 500 |
| T3 | 44 | มีโอกาส เจาะทะลุ ศัตรู (18-20)% | 0.79% | 500 |
| T2 | 61 | มีโอกาส เจาะทะลุ ศัตรู (21-23)% | 0.79% | 500 |
| T1 | 77 | มีโอกาส เจาะทะลุ ศัตรู (24-26)% | 0.79% | 500 |
มีโอกาสยิงศร เพิ่มเติม # ดอก +#% โดยไม่จำกัดโอกาสสูงสุด โจมตี
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T2 | 46 | มีโอกาสยิงศร เพิ่มเติม 1 ดอก +(25-40)% โดยไม่จำกัดโอกาสสูงสุด | - | |
| T1 | 80 | มีโอกาสยิงศร เพิ่มเติม 1 ดอก +(41-60)% โดยไม่จำกัดโอกาสสูงสุด | - |