พรีฟิกซ์
ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (#) ถึง (#) ความเสียหาย กายภาพ 5.7% 7000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T7 | 1 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (1-2) ถึง (3-4) | 0.82% | 1000 |
| T6 | 10 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (5-7) ถึง (7-10) | 0.82% | 1000 |
| T5 | 19 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (11-16) ถึง (17-23) | 0.82% | 1000 |
| T4 | 38 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (24-35) ถึง (36-53) | 0.82% | 1000 |
| T3 | 48 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (40-60) ถึง (61-92) | 0.82% | 1000 |
| T2 | 63 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (64-97) ถึง (98-145) | 0.82% | 1000 |
| T1 | 74 | ความเสียหาย ผิวหนาม กายภาพ (101-151) ถึง (152-220) | 0.82% | 1000 |
พลังชีวิตสูงสุด +# พลังชีวิต 10.7% 13000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T13 | 1 | พลังชีวิตสูงสุด +(10-19) | 0.82% | 1000 |
| T12 | 6 | พลังชีวิตสูงสุด +(20-29) | 0.82% | 1000 |
| T11 | 16 | พลังชีวิตสูงสุด +(30-39) | 0.82% | 1000 |
| T10 | 24 | พลังชีวิตสูงสุด +(40-59) | 0.82% | 1000 |
| T9 | 33 | พลังชีวิตสูงสุด +(60-69) | 0.82% | 1000 |
| T8 | 38 | พลังชีวิตสูงสุด +(70-84) | 0.82% | 1000 |
| T7 | 46 | พลังชีวิตสูงสุด +(85-99) | 0.82% | 1000 |
| T6 | 54 | พลังชีวิตสูงสุด +(100-119) | 0.82% | 1000 |
| T5 | 60 | พลังชีวิตสูงสุด +(120-149) | 0.82% | 1000 |
| T4 | 65 | พลังชีวิตสูงสุด +(150-174) | 0.82% | 1000 |
| T3 | 70 | พลังชีวิตสูงสุด +(175-189) | 0.82% | 1000 |
| T2 | 75 | พลังชีวิตสูงสุด +(190-199) | 0.82% | 1000 |
| T1 | 80 | พลังชีวิตสูงสุด +(200-214) | 0.82% | 1000 |
อัตราการหลบหลีก +# การหลบหลีก 9.0% 11000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T11 | 1 | อัตราการหลบหลีก +(11-18) | 0.82% | 1000 |
| T10 | 8 | อัตราการหลบหลีก +(19-46) | 0.82% | 1000 |
| T9 | 16 | อัตราการหลบหลีก +(47-66) | 0.82% | 1000 |
| T8 | 25 | อัตราการหลบหลีก +(67-87) | 0.82% | 1000 |
| T7 | 33 | อัตราการหลบหลีก +(88-116) | 0.82% | 1000 |
| T6 | 46 | อัตราการหลบหลีก +(117-146) | 0.82% | 1000 |
| T5 | 54 | อัตราการหลบหลีก +(147-176) | 0.82% | 1000 |
| T4 | 60 | อัตราการหลบหลีก +(177-207) | 0.82% | 1000 |
| T3 | 65 | อัตราการหลบหลีก +(208-234) | 0.82% | 1000 |
| T2 | 75 | อัตราการหลบหลีก +(235-261) | 0.82% | 1000 |
| T1 | 79 | อัตราการหลบหลีก +(262-300) | 0.82% | 1000 |
เพิ่มอัตราการหลบหลีก #% การหลบหลีก 6.6% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 2 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (15-26)% | 0.82% | 1000 |
| T7 | 16 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (27-42)% | 0.82% | 1000 |
| T6 | 33 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (43-55)% | 0.82% | 1000 |
| T5 | 46 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (56-67)% | 0.82% | 1000 |
| T4 | 54 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (68-79)% | 0.82% | 1000 |
| T3 | 60 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (80-91)% | 0.82% | 1000 |
| T2 | 65 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (92-100)% | 0.82% | 1000 |
| T1 | 75 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (101-110)% | 0.82% | 1000 |
เพิ่มอัตราการหลบหลีก #% พลังชีวิตสูงสุด +# พลังชีวิต การหลบหลีก 4.9% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (6-13)% พลังชีวิตสูงสุด +(7-10) | 0.82% | 1000 |
| T5 | 16 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (14-20)% พลังชีวิตสูงสุด +(11-19) | 0.82% | 1000 |
| T4 | 33 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (21-26)% พลังชีวิตสูงสุด +(20-25) | 0.82% | 1000 |
| T3 | 46 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (27-32)% พลังชีวิตสูงสุด +(26-32) | 0.82% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (33-38)% พลังชีวิตสูงสุด +(33-41) | 0.82% | 1000 |
| T1 | 78 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (39-42)% พลังชีวิตสูงสุด +(42-49) | 0.82% | 1000 |
เพิ่มอัตราการหลบหลีก #% อัตราการหลบหลีก +# การหลบหลีก 4.9% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 8 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (6-13)% อัตราการหลบหลีก +(4-6) | 0.82% | 1000 |
| T5 | 16 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (14-20)% อัตราการหลบหลีก +(7-26) | 0.82% | 1000 |
| T4 | 33 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (21-26)% อัตราการหลบหลีก +(27-38) | 0.82% | 1000 |
| T3 | 46 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (27-32)% อัตราการหลบหลีก +(39-53) | 0.82% | 1000 |
| T2 | 60 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (33-38)% อัตราการหลบหลีก +(54-70) | 0.82% | 1000 |
| T1 | 78 | เพิ่มอัตราการหลบหลีก (39-42)% อัตราการหลบหลีก +(71-90) | 0.82% | 1000 |
พลังวิญญาณ +# 2.5% 3000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 16 | พลังวิญญาณ +(30-33) | 0.41% | 500 |
| T7 | 25 | พลังวิญญาณ +(34-37) | 0.41% | 500 |
| T6 | 33 | พลังวิญญาณ +(38-42) | 0.41% | 500 |
| T5 | 46 | พลังวิญญาณ +(43-46) | 0.41% | 500 |
| T4 | 54 | พลังวิญญาณ +(47-50) | 0.33% | 400 |
| T3 | 60 | พลังวิญญาณ +(51-53) | 0.25% | 300 |
| T2 | 65 | พลังวิญญาณ +(54-56) | 0.16% | 200 |
| T1 | 78 | พลังวิญญาณ +(57-61) | 0.08% | 100 |
เอสเซนส์
พลังชีวิตสูงสุด +# พลังชีวิต
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 16 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(30-39) Lesser Essence of the Body |
| T2 | 46 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(85-99) Essence of the Body |
| T1 | 54 | - | พลังชีวิตสูงสุด +(100-119) Greater Essence of the Body |
โลหะเจือ
ม็อดแฝงวาล์
การดูแลของเม็ดเว็ด
ลูกแก้วสังเวยของโคเปค
ซัฟฟิกซ์
Dexterity +# ค่าคุณสมบัติ 6.6% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | Dexterity +(5-8) | 0.82% | 1000 |
| T7 | 11 | Dexterity +(9-12) | 0.82% | 1000 |
| T6 | 22 | Dexterity +(13-16) | 0.82% | 1000 |
| T5 | 33 | Dexterity +(17-20) | 0.82% | 1000 |
| T4 | 44 | Dexterity +(21-24) | 0.82% | 1000 |
| T3 | 55 | Dexterity +(25-27) | 0.82% | 1000 |
| T2 | 66 | Dexterity +(28-30) | 0.82% | 1000 |
| T1 | 74 | Dexterity +(31-33) | 0.82% | 1000 |
ความยากในการติดสถานะ สตัน +# 6.6% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T10 | 1 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(6-11) | 0.66% | 800 |
| T9 | 8 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(12-29) | 0.66% | 800 |
| T8 | 15 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(30-49) | 0.66% | 800 |
| T7 | 22 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(50-72) | 0.66% | 800 |
| T6 | 29 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(73-97) | 0.66% | 800 |
| T5 | 36 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(98-124) | 0.66% | 800 |
| T4 | 45 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(125-163) | 0.66% | 800 |
| T3 | 54 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(164-206) | 0.66% | 800 |
| T2 | 63 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(207-253) | 0.66% | 800 |
| T1 | 72 | ความยากในการติดสถานะ สตัน +(254-304) | 0.66% | 800 |
ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +#% ธาตุ น้ำแข็ง ค่าต้านทาน 6.6% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(6-10)% | 0.82% | 1000 |
| T7 | 14 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(11-15)% | 0.82% | 1000 |
| T6 | 26 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(16-20)% | 0.82% | 1000 |
| T5 | 38 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(21-25)% | 0.82% | 1000 |
| T4 | 50 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(26-30)% | 0.82% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(31-35)% | 0.82% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(36-40)% | 0.82% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(41-45)% | 0.82% | 1000 |
ค่าต้านทาน ไฟ +#% ธาตุ ไฟ ค่าต้านทาน 6.6% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน ไฟ +(6-10)% | 0.82% | 1000 |
| T7 | 12 | ค่าต้านทาน ไฟ +(11-15)% | 0.82% | 1000 |
| T6 | 24 | ค่าต้านทาน ไฟ +(16-20)% | 0.82% | 1000 |
| T5 | 36 | ค่าต้านทาน ไฟ +(21-25)% | 0.82% | 1000 |
| T4 | 48 | ค่าต้านทาน ไฟ +(26-30)% | 0.82% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน ไฟ +(31-35)% | 0.82% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน ไฟ +(36-40)% | 0.82% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน ไฟ +(41-45)% | 0.82% | 1000 |
ค่าต้านทาน สายฟ้า +#% ธาตุ สายฟ้า ค่าต้านทาน 6.6% 8000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T8 | 1 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(6-10)% | 0.82% | 1000 |
| T7 | 13 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(11-15)% | 0.82% | 1000 |
| T6 | 25 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(16-20)% | 0.82% | 1000 |
| T5 | 37 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(21-25)% | 0.82% | 1000 |
| T4 | 49 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(26-30)% | 0.82% | 1000 |
| T3 | 60 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(31-35)% | 0.82% | 1000 |
| T2 | 71 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(36-40)% | 0.82% | 1000 |
| T1 | 82 | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(41-45)% | 0.82% | 1000 |
ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ #% ของ อัตราการหลบหลีก การหลบหลีก 4.9% 6000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 1 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (8-11)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.82% | 1000 |
| T5 | 16 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (12-14)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.82% | 1000 |
| T4 | 36 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (15-17)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.82% | 1000 |
| T3 | 48 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (18-20)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.82% | 1000 |
| T2 | 66 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (21-23)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.82% | 1000 |
| T1 | 81 | ได้รับอัตราการปัดป้อง เท่ากับ (24-26)% ของ อัตราการหลบหลีก | 0.82% | 1000 |
ฟื้นฟูพลังชีวิต (#) ต่อวินาที พลังชีวิต 9.0% 11000
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T11 | 1 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (1-2) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T10 | 5 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (2.1-3) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T9 | 11 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (3.1-4) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T8 | 17 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (4.1-6) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T7 | 26 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (6.1-9) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T6 | 35 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (9.1-13) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T5 | 47 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (13.1-18) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T4 | 58 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (18.1-23) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T3 | 68 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (23.1-29) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T2 | 75 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (29.1-33) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
| T1 | 81 | ฟื้นฟูพลังชีวิต (33.1-36) ต่อวินาที | 0.82% | 1000 |
ค่าต้านทาน เคออส +#% เคออส ค่าต้านทาน 1.2% 1500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T6 | 16 | ค่าต้านทาน เคออส +(4-7)% | 0.20% | 250 |
| T5 | 30 | ค่าต้านทาน เคออส +(8-11)% | 0.20% | 250 |
| T4 | 44 | ค่าต้านทาน เคออส +(12-15)% | 0.20% | 250 |
| T3 | 56 | ค่าต้านทาน เคออส +(16-19)% | 0.20% | 250 |
| T2 | 68 | ค่าต้านทาน เคออส +(20-23)% | 0.20% | 250 |
| T1 | 81 | ค่าต้านทาน เคออส +(24-27)% | 0.20% | 250 |
ลดระยะเวลาของสถานะ พิษ ต่อตัวคุณ #% เคออส เจ็บป่วย 2.0% 2500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 21 | ลดระยะเวลาของสถานะ พิษ ต่อตัวคุณ (36-40)% | 0.41% | 500 |
| T4 | 37 | ลดระยะเวลาของสถานะ พิษ ต่อตัวคุณ (41-45)% | 0.41% | 500 |
| T3 | 50 | ลดระยะเวลาของสถานะ พิษ ต่อตัวคุณ (46-50)% | 0.41% | 500 |
| T2 | 64 | ลดระยะเวลาของสถานะ พิษ ต่อตัวคุณ (51-55)% | 0.41% | 500 |
| T1 | 76 | ลดระยะเวลาของสถานะ พิษ ต่อตัวคุณ (56-60)% | 0.41% | 500 |
ลดระยะเวลาของสถานะ ลุกไหม้ ต่อตัวคุณ #% ธาตุ ไฟ เจ็บป่วย 2.0% 2500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 21 | ลดระยะเวลาของสถานะ ลุกไหม้ ต่อตัวคุณ (36-40)% | 0.41% | 500 |
| T4 | 37 | ลดระยะเวลาของสถานะ ลุกไหม้ ต่อตัวคุณ (41-45)% | 0.41% | 500 |
| T3 | 50 | ลดระยะเวลาของสถานะ ลุกไหม้ ต่อตัวคุณ (46-50)% | 0.41% | 500 |
| T2 | 64 | ลดระยะเวลาของสถานะ ลุกไหม้ ต่อตัวคุณ (51-55)% | 0.41% | 500 |
| T1 | 76 | ลดระยะเวลาของสถานะ ลุกไหม้ ต่อตัวคุณ (56-60)% | 0.41% | 500 |
ลดระยะเวลาของสถานะ เลือดไหล ต่อตัวคุณ #% กายภาพ เจ็บป่วย
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 21 | ลดระยะเวลาของสถานะ เลือดไหล ต่อตัวคุณ (36-40)% | - | |
| T4 | 37 | ลดระยะเวลาของสถานะ เลือดไหล ต่อตัวคุณ (41-45)% | - | |
| T3 | 50 | ลดระยะเวลาของสถานะ เลือดไหล ต่อตัวคุณ (46-50)% | - | |
| T2 | 64 | ลดระยะเวลาของสถานะ เลือดไหล ต่อตัวคุณ (51-55)% | - | |
| T1 | 76 | ลดระยะเวลาของสถานะ เลือดไหล ต่อตัวคุณ (56-60)% | - |
ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ #% 3.7% 4500
| ระดับ | เลเวล | ช่วงค่า | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|---|
| T5 | 24 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 15% | 0.74% | 900 |
| T4 | 32 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 20% | 0.74% | 900 |
| T3 | 40 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 25% | 0.74% | 900 |
| T2 | 52 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 30% | 0.74% | 900 |
| T1 | 60 | ลดเงื่อนไขค่าคุณสมบัติที่ต้องการ 35% | 0.74% | 900 |
สามานย์
เอสเซนส์
ค่าต้านทาน ไฟ +#% ธาตุ ไฟ ค่าต้านทาน
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 12 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(11-15)% Lesser Essence of Insulation |
| T2 | 36 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(21-25)% Essence of Insulation |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน ไฟ +(31-35)% Greater Essence of Insulation |
ค่าต้านทาน สายฟ้า +#% ธาตุ สายฟ้า ค่าต้านทาน
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 13 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(11-15)% Lesser Essence of Grounding |
| T2 | 37 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(21-25)% Essence of Grounding |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน สายฟ้า +(31-35)% Greater Essence of Grounding |
ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +#% ธาตุ น้ำแข็ง ค่าต้านทาน
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 14 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(11-15)% Lesser Essence of Thawing |
| T2 | 38 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(21-25)% Essence of Thawing |
| T1 | 60 | - | ค่าต้านทาน น้ำแข็ง +(31-35)% Greater Essence of Thawing |
ค่าต้านทาน เคออส +#% เคออส ค่าต้านทาน
| ระดับ | เลเวล | น้ำหนัก | |
|---|---|---|---|
| T3 | 16 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(4-7)% Lesser Essence of Ruin |
| T2 | 30 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(8-11)% Essence of Ruin |
| T1 | 56 | - | ค่าต้านทาน เคออส +(16-19)% Greater Essence of Ruin |